[NOT OFFICIAL]: JJ Mnyika: Tumeshinda kwa zaidi ya kura 20,000


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
Huyu maji marefu ni profesa wa nini? Mwenye taarifa naomba msaada.
ni mganga wa kienyeji alikuwa anatoa uchawi ..uprofesa wake ni kama profesa J
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
kwa hiyo hawa ndio wanafidia kukosekana slaa bungeni!!! Na hasara nyingine ni atakaposhindwa urais na dalili zinaonyesha!!!!!
umedoda
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
wana jf mpaka sasa mambo yana kuwa na utata, kiravu kaenda ubungo , manyika according to primary election kutoka kata zote anaongoza kwa kura zaid ya elfu 20, wakawaambia tume wahesabu kwa kutumia excel,wakina mnyika walienda na laptop sita, wasimamiz wa kituo wakasema hawawezi kuzitumia, kwahiyo wamepeleka laptop kutoka makao makuu nec, ndio wameanza kuhesabu,..
kuhesabu kata hata mia ni dk chache to tena na kwa kichwa,ok utaratibu unataka excel ila ,1

100+100=200 excel ikichakachuliwa ikasema 10000?
 
U

Umsolopogaas

Member
Joined
Jul 18, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
U

Umsolopogaas

Member
Joined Jul 18, 2010
40 0 0
Shukrani, karibu ndoto yangu inatimia ningekikosa hiki kichwa bungeni ningesikitika sana, ni kijana aliyeitumikia Chadema kwa moyo wote na wote tumeshuhudia. Mdee alimaliza aliposema mbunge mmoja wa Chadema ni sawa na wabunge 20 wa CCM. Hongereni sana huko bungeni sijui kama patatosha.
Mbunge mmoja wa Chadema ni zaidi ya Wabunge 50 wa CCM. Ukweli ndio huo.
 
K

kasogwe

Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kasogwe

Member
Joined Jun 25, 2009
11 0 0
Well done Mnyika. Any updates from kawe? hawa wachovu wa nec watupe kinachostahili
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,769
Likes
2,016
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,769 2,016 280
haki ya nani vile,sasa roho imetulia
sababu ilitolewa hasa nini kilichofanya wachelewe?
kura zikoje ebu tupe tulale

Kawe tunasubiri
mtaamini kila udaku...mi niliongea nae kwa simu, ngoma bado mbichi!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,769
Likes
2,016
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,769 2,016 280
kwa hiyo hawa ndio wanafidia kukosekana slaa bungeni!!! Na hasara nyingine ni atakaposhindwa urais na dalili zinaonyesha!!!!!
ngoja nikupe siri usiyoijua, kwa matokeo ya sasa, kila kiongozi wa ccm anahjihisi analawitiwa....chadema wametoa kichapo tulichokuwa tunakihitaji
 
T

tanu benson

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
T

tanu benson

Member
Joined Nov 1, 2010
9 0 0
Kuna kichwa toka Musoma kinaitwa Vicent Nyerere yaani hakurupuki kuongea ana data za kila anachoongea.Sijui huko bungeni itakuaje,nataka wakose 2/3 ya wabunge ili kuwe na mabadiliko ya katiba
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Inavyoonekana nchi hii haiwezi kukombolewa bila wananchi kugangamala. Hii style itupatie funzo kubwa sana kwa chaguzi zijazo.
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
Huyu maji marefu ni profesa wa nini? Mwenye taarifa naomba msaada.
Profesa Maji Marefu ni Mganga wa Kienyeji, darasa halijui=mbumbu, yeye na Shekhe Yahya ni sawasawa. Kama nayeye amekuwa mbunge basi ni balaa bunge litalipuka kwa uchawi huko.
Kwa kifupi ni Profesa wa kujiita mwenyewe kwa kufanya mambo ya nguvu za kiza. Binafasi siamini kama amekuwa mbunge,
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
Hamna mwenye figures basi ni bora kusubiri kupata official matokeo yanayosubiriwa
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,958
Likes
1,246
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,958 1,246 280
kwa hiyo hawa ndio wanafidia kukosekana slaa bungeni!!! Na hasara nyingine ni atakaposhindwa urais na dalili zinaonyesha!!!!!
Kwa wizi wa CCM hilo lawezekana, ila hata mtoto mdogo anajua Kikwete analazamisha urais huku akijua uwezo huo hana.

Its just a matter of time sasa hivi macity karibu yote ambako ndio kwenye maendeleo na watu wenye upeo mkubwa,wamechangua upinzani, CCM wameshinda sehemu ambazo watu bado wanauchapa wa pono.

Hao wanaouchapa sasa hivi baadae watajiuliza mbona wenzetu walioendelea wanachagua upinzani? Hilo swali tu ni ufunguo wa mabadiliko yao.

Tusubiri.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,422
Likes
2,494
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,422 2,494 280
na wamtangaze na halima mdee ili aende akapumzike sasa, hajalala tangu juzi, kama walifikiri atakuwa legelege kwa uchovu ili wachakachue wamekwisha.
Wanawababaisha na vimilioni vyao vya wizi. Hivi takukuru wako wapi? Na Kibaha Mjini CCM wanamshawishi kijana wa Chadema wampe vimilion kama 40,000,000 ambazo hazina value kabisa kama ushindi wa Chadema ulivyo.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Hivi uteuzi wa wabunge wa kuteuliwa lazima wawe wanawake tu maana mie napendekeza kama Dr wa ukweli akishindwa ateuliwe kama mbunmge akawachachafye mafisadi
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Habari zilizotufikia hivi punde ni kwamba kijana Mnyika ni Mbunge wa Ubungo kuanzia leo. Ameshinda kwa kishindo na watu wote wamelipuka kwa shangwe. Pale Loyola kwa sasa hapakaliki!!
Werrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaawerrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Sugu kwa pembeni bila kumsahau mzee wa kiraracha, najaribu kupiga picha bungeni Mrema akibishana na prof. Maji marefu kazi ipo.
hivi kuna mtu anajua nini maana ya kile chuo cha Mwalimu Nyerere Magogoni.? maana tunachagua tu viongozi sababu ya ushabiki, sasa hawa mnaowashabikia mfano Sugu, Kalapina, Maji marefu na wengine wengi wataenda kufanya nini bungeni.? wengine shuleni walikuwa vilaza, km kweli tunataka kuwa na mapinduzi ya ukweli lazima tuwaandae viongozi wetu lasivyo tutakuwa tunaruka mkojo tunakanyaga mavi.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Profesa Maji Marefu ni Mganga wa Kienyeji, darasa halijui=mbumbu, yeye na Shekhe Yahya ni sawasawa. Kama nayeye amekuwa mbunge basi ni balaa bunge litalipuka kwa uchawi huko.
Kwa kifupi ni Profesa wa kujiita mwenyewe kwa kufanya mambo ya nguvu za kiza. Binafasi siamini kama amekuwa mbunge,
:glasses-nerdy:lazima waipate fresh bungeni uchawi umeingia
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,111
Likes
87
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,111 87 145
izi TV zetu vilaza sana,wako wapi sasa kutangaza?
Hizi siyo tv ni video ambayo hadi ukaweke mkanda kwenye deki hakuna cha live wala nini.
wanatutangazia yale tunayoyajua tayari. Yaani hatuna tv kabisa, NEC CCM, Vyombo vya habari sawa tu
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
:glasses-nerdy:lazima waipate fresh bungeni uchawi umeingia
Uchawi uliisha tinga ikulu mahala tulipoambiwa na baba wa taifa kuwa ni patakatifu, sembuse bungeni ambako anakwenda yeyote ili mradi ana ushirika na CCM???
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
724
Likes
46
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
724 46 60
Utendaji kazi uko hoi hivyo hivyo sehemu nyingi. Wamezoea. Hupati huduma ati mtu kenda kunywa chai ama hakuna hata sababu za maana zinazotokea wakati watu wanasubiri huduma. Aibu kabisa kufanya hayo hayo hata kwenye suala nyeti kama kutoa matokea. Watu wamezunguka vituo kutaka matokeo yatangazwe, ati wahusika wanakwenda kunywa chai!!!!!! Huu uozo mwisho wake lini??????
 

Forum statistics

Threads 1,264,281
Members 486,258
Posts 30,178,957