[NOT OFFICIAL]: JJ Mnyika: Tumeshinda kwa zaidi ya kura 20,000


Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
172
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 172 160
ccm kama hamkuchaguliwa kwenye sanduku mkubalini kuwa wananchi tumewachoka..hamuelewi nini?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
247
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 247 160
Kusoma hawawezi, hata kuangalia picha jamani!! CCM hamchomoki hapo Ubungo. kubalini tu.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
wanatapatapa!
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,679
Likes
383
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,679 383 180
Wanazidi kujiaibisha, na kwa taarifa yao jimbo la ubungo linaangaliwa kuliko hata matokeo ya uraisi
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
69
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 69 145
Jimbo la Ubungo hawawezi kushinda na CCM know it well. Ila wanataka focus ya watu ihamie Ubungo huko kwengine wafanye jinai walizopanga kuzipanga. Bahati mbaya wamechelewa, tathmini zao zilikuwa za uongo na hawakutarajia upinzani ulio tokea. Kwa hivyo hawakujiandaa kuiba kura! Sasa wanakumbuka shuka imeshakuwa asubuhi.

JK wa 2010 ni 10% ya yule wa 2005 kwa sababu ufisadi umemuangamiza. Hakuna kurudia kuhesabu kura popote. Wanataka wavuruge angalau uchaguzi urudiwe ili wafanye kile ambacho walisahau kukifanya kwenye huu uchaguzi. Hata hivyo ukweli ni kuwa organization ya CCM imeshakufa na hakuna wanachoweza kufanya effectively sasa hivi. Hata wizi wa kura hawawezi, watakamatika tu!

Tangazeni matokeo ya kura kama yalivyo kwenye vituo vya kupigia kura!!
 
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
628
Likes
41
Points
45
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
628 41 45
Amini usiani umma umeongea sasa wamebaki vinywa wazi hatulali mpaka kieleweke :israel:
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
359
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
359 8 35
Kweli matendo yanaongea kwa sauti kuu kuliko hata maneno. Wana wa nchi wametenda kimya kimya kwenye masanduku ya kura lakini kishindo chake kwa hakika ni kizito, yeboyebo CHALI!
 
M

Mtokambalisana

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
M

Mtokambalisana

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
Hakuna kulala mpaka kieleweke...we tired of this business...nec itangaze matokeo isicheze na roho za watu
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
hahaaa kazi wanayo CCM...nasiki znz mkapa na mwinyi wako huko wanajaribu kuchakachua.....Bwawani watu lundo na kuna harufu ya vurugu maana wanasema hawatakubali...hahaaaa CCM bye bye..Sawa sawaaaaaa
Moto wameuwasha, counter ya nguvu.
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Mkuu Pasco, naangalia tbc1 lakini wakati mtangazaji anajaribu kumuuliza msimamizi msaidizi-Ubungo kujibu hoja ya Mh. Mnyika kuchelewesha matokeo lakini ghafla wakaondoa kabla hajajibu swali hilo na kuonyesha mambo mengine.
MyTake:
Nina wasisima na Credibility ya TBC1 kwa maslahi ya TZ
Naomba usiwe na wasiwasi, bali uwe na uhakika kwamba, TBC ipo kwa ajili ya CCM na propaganda zake. Na tukiingia tu madarakani tunaanza na TIDO, hakika hatutamuacha. Asidhani aliyotutendea tumeyasahau, tunayakumbuka yote.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,503
Likes
9,871
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,503 9,871 280
Sasa hivi ni saa tano na robo usiku kwa saa za Tanzania. Yaani matokeo ya ubungo HAYAJAJULIKANA tu? Kasulu, Ngara, Kibondo et la matokeo yapo hewani lakini mujini kabisa ati bado. CCM muogopeni mungu jamani!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
493
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 493 180
Naona bado wako Loyola wanasum up
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Ngoja niakapate ka fegi niondoe usingizi. leo lazima kieleweke:smile-big:
 
M

Mabeja

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

Mabeja

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
Habari zilizotufikia hivi punde ni kwamba kijana Mnyika ni Mbunge wa Ubungo kuanzia leo. Ameshinda kwa kishindo na watu wote wamelipuka kwa shangwe. Pale Loyola kwa sasa hapakaliki!!
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
data pls!and source of information.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,400
Likes
1,219
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,400 1,219 280
na wamtangaze na halima mdee ili aende akapumzike sasa, hajalala tangu juzi, kama walifikiri atakuwa legelege kwa uchovu ili wachakachue wamekwisha.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Shukrani, karibu ndoto yangu inatimia ningekikosa hiki kichwa bungeni ningesikitika sana, ni kijana aliyeitumikia Chadema kwa moyo wote na wote tumeshuhudia. Mdee alimaliza aliposema mbunge mmoja wa Chadema ni sawa na wabunge 20 wa CCM. Hongereni sana huko bungeni sijui kama patatosha.
 

Forum statistics

Threads 1,263,854
Members 486,093
Posts 30,166,128