[NOT OFFICIAL]: JJ Mnyika: Tumeshinda kwa zaidi ya kura 20,000


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,888
Likes
33,679
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,888 33,679 280
Angalieni TBC
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,888
Likes
33,679
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,888 33,679 280
JJ. MNYIKA anasema hawajalala usiku kucha, wameshajumlisha matokeo kwa compyuta zao wanaongoza kwa kura zaidi ya 20,000!.

Mnyika kakatizwa, wamerudi studio!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,888
Likes
33,679
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,888 33,679 280
Matoke ya mbali yameshapatikana na kutangazwa, ya ubungo wanamsubiri msimamizi kaenda kunywa chai tangu asubuhi!.
Wafuasi wa Chadema wameizingira ofisi ya msimamizi.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,664
Likes
5,567
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,664 5,567 280
Mwaka huu nasikitika CCM kumfia JK mkononi..pamoja na ujanja ujanja mwingi ili wamekaliwa kooni sehemu nyingi..R.I.P CCM!
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,122
Likes
68
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,122 68 145
Inasikitisha majimbo ya mjini kama Dar matokeo wanasema wameshindwa kutangaza kwa sababu ya tekonolojia.

Pale eneo la kutangazia matokeo Loyola, eti watendaji wa NEC wameenda kunywa chai. uwiiiii..wananchi waliopiga kura wanasubiri kupatiwa matokeo. Tume imekuwa na kigugumizi kizito hata kule Kagera na Lindi ambapo eneo la kijiografia lipo shwari. ...Hii ndio CCM, haipo tayari kwa mabadiliko hata yale ambayo yanaonekana wazi.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,534
Likes
217
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,534 217 160
Kwa hiyo Musoma na huko kwengine hawana matumbo ya kunywa chai??
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
TBC wameanza kujikosha!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
493
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 493 180
NEC wanajifanya miungu watu wataambulia laana ya watu
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
JJ. MNYIKA anasema hawajalala usiku kucha, wameshajumlisha matokeo kwa compyuta zao wanaongoza kwa kura zaidi ya 20,000!.

Mnyika kakatizwa, wamerudi studio!

Samahani, wengine hatuna access na TBC sasa hivi. Je, kuongoza huku ni kwa Dr. Slaa au kwa Mnyika? PLS explain
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Mkuu Pasco, naangalia tbc1 lakini wakati mtangazaji anajaribu kumuuliza msimamizi msaidizi-Ubungo kujibu hoja ya Mh. Mnyika kuchelewesha matokeo lakini ghafla wakaondoa kabla hajajibu swali hilo na kuonyesha mambo mengine.
MyTake:
Nina wasisima na Credibility ya TBC1 kwa maslahi ya TZ

 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Nasikia na huyu wa huku kaenda Mwanza, sijui ni kusaidia?
 
Gift Shine

Gift Shine

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
Gift Shine

Gift Shine

Member
Joined Oct 29, 2010
7 0 0
Congratulations CHADEMA,
Mmeleta mabadiliko ya kweli kabisa.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,100
Likes
1,477
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,100 1,477 280
Ha ha ha ha huko kwa kijana wangu Mnyika hata walale wakichakachua hawataweza, huyo Hawa katupwa mno mbali. Hata huko Arusha sijui wanasubiri EDO afanye kitu gani wakati Batilda katupwa mbali. Hivi huko Arusha kwa nini msipasue hilo gari la EDO. Yuko hapa sasa hivi wanajadili. Kwa hilo ni jimbo kake? Kafuata nini huko mapema hii. Fisadi mkubwa wewe.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,551
Likes
4,443
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,551 4,443 280
Unajua nina rafiki yangu mkenya kila tukikutana ananizodoa ohoo mitanzania ni mijinga sana mnaongozwa na chama kimoja leo nimemtwangia simu nikamweleza hali ya mambo akabaki na mshangao.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,370
Likes
139
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,370 139 160
Mkuu Pasco, naangalia tbc1 lakini wakati mtangazaji anajaribu kumuuliza msimamizi msaidizi-Ubungo kujibu hoja ya Mh. Mnyika kuchelewesha matokeo lakini ghafla wakaondoa kabla hajajibu swali hilo na kuonyesha mambo mengine.
MyTake:
Nina wasisima na Credibility ya TBC1 kwa maslahi ya TZ
Mkuu wa kaya keshanusa hatari!! Kwa hiyo mbinu ya Z'bar 1995 inatumika!!!:doh:
 
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
246
Likes
12
Points
35
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
246 12 35
Inasikitisha majimbo ya mjini kama Dar matokeo wanasema wameshindwa kutangaza kwa sababu ya tekonolojia.

Pale eneo la kutangazia matokeo Loyola, eti watendaji wa NEC wameenda kunywa chai. uwiiiii..wananchi waliopiga kura wanasubiri kupatiwa matokeo. Tume imekuwa na kigugumizi kizito hata kule Kagera na Lindi ambapo eneo la kijiografia lipo shwari. ...Hii ndio CCM, haipo tayari kwa mabadiliko hata yale ambayo yanaonekana wazi.

Wanywe chai mpaka kesho lakini lazima ushindi watangaze. Yani machozi ya furaha yanitoka!!!!
 
B

Bongokid

Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
53
Likes
2
Points
15
B

Bongokid

Member
Joined Nov 14, 2007
53 2 15
Mgombea J. Mnyika na wadau wa CHADEMA, wamepiga kambi kwenye shule ya Layola - ambapo wanasubiri matokeo ya jimbo la Ubungo yatangazwe.
Msemaji anasema... matokeo hayana budi kuwa uploaded kwenda kwenye Tume taifa kabla ya kutangazwa. Wanaomba uvumilivu.
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
Fomu za matokeo za kamatwa live kwenye gari dogo tayari kupelekwa kusiko julikana
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,541
Likes
1,908
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,541 1,908 280
Hata wachakachue bado tumewashika
 

Forum statistics

Threads 1,263,845
Members 486,093
Posts 30,165,874