[NOT CONFIRMED]: Prof. Mlambiti (wa Uchumi SUA) naye ashinda Ulanga


MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Ni taarifa ninazopata sasa kutoka kwa mwenyeji wa Ulanga kuwa Professor Mkongwe wa Uchumi, na Mhadhiri wa vyuo vya Makerere na Sua ameshinda kwa kishido huko Ulanga.

Hii ni hazina kubwa sana kwa chadema kujenga misingi imara kwa mwaka 2015 na zaidi
Tafadhali tuwatumie kujijenga baada ya ushindi huu mkubwa katika historia ya Tanzania
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Mtwa; pls confirm this is good news.
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
jamani wekeni ushahidi, wengine tuna presha. data pls
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Wabunge wengi wa chadema ni dalili ya ukombozi. Waliopo Butiama lazima wataona kaburi la Nyerere likitikisika ikiwa ni dalili ya furaha.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Good news
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Prof Mlambiti mzee wa Agricultural economics amekuwa mpambanaji wa siku nyingi na waziwazi. Kama kweli basi kweli subira avuta heri. Peoples power
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Bado natafuta data kamili lakini waliopo huko wanaweza pia kunisaidia.
Ila hizi tetesi ni kutoka reputable site ya mtu wa huko kuwa ni uhakika
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
no datz no right to write
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Hatimaye Prof. kakamata jimbo! tutegemee mengi sana kutoka kwa huyu mtu, hana tofauti sana na Slaa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Hii ni hazina kubwa sana kwa chadema kujenga misingi imara kwa mwaka 2015 na zaidi
Tafadhali tuwatumie kujijenga baada ya ushindi huu mkubwa katika historia ya Tanzania
Sura ya baraza la mawaziri la Dr. Slaa linaanza kuchukua sura.............huyu professa wizara ya kilimo ndiyo itamfaa...........halinganishwi na "TYSON: hata siku moja..............kama ubabaishaji wa JK ulivyoonyesha.........
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Ni taarifa ninazopata sasa kutoka kwa mwenyeji wa Ulanga kuwa Professor Mkongwe wa Uchumi, na Mhadhiri wa vyuo vya Makerere na Sua ameshinda kwa kishido huko Ulanga.

Hii ni hazina kubwa sana kwa chadema kujenga misingi imara kwa mwaka 2015 na zaidi
Tafadhali tuwatumie kujijenga baada ya ushindi huu mkubwa katika historia ya Tanzania
Nina furaha isiyo na kifani, sio tu kushinda CHADEMA bali huyu Prof. mkongwe wangu ninayemheshimu maana amenilea nikiwa nachukua BSc hapo SUA ni Prof makini sana mwenye kujali maslahi ya taifa na ni mpambanaji, infact, he deserves it!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
very good news i love that
 
K

kitatange

Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
33
Likes
0
Points
0
K

kitatange

Member
Joined Aug 1, 2008
33 0 0
Ni taarifa ninazopata sasa kutoka kwa mwenyeji wa Ulanga kuwa Professor Mkongwe wa Uchumi, na Mhadhiri wa vyuo vya Makerere na Sua ameshinda kwa kishido huko Ulanga.

Hii ni hazina kubwa sana kwa chadema kujenga misingi imara kwa mwaka 2015 na zaidi
Tafadhali tuwatumie kujijenga baada ya ushindi huu mkubwa katika historia ya Tanzania
Great news! The truth will always stand no matter how long it takes
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
no datz no right to write
Usijali sana tuahamasika sana na hawa watu wa mhimu sana kama Prof. wa ukweli kabisa kutoka katika roho ya uchumi!. Hatuna uhaba wa wasomi wa ukweli kutoka Chadema sasa.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
hahahahahaha,am counting majimbooooooozzzzzzzzzzzz
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Nina furaha isiyo na kifani, sio tu kushinda CHADEMA bali huyu Prof. mkongwe wangu ninayemheshimu maana amenilea nikiwa nachukua BSc hapo SUA ni Prof makini sana mwenye kujali maslahi ya taifa na ni mpambanaji, infact, he deserves it!
nakwambia kwa waliosoma uchumi Sua basi hakuna mtu asiyemkubali Professor.
Yule ni hazina kubwa sana tena iliyosahauliwa siku nyingi
Sipati picha ya hilo Bunge la mwaka huu.

Labda Chadema wenyewe ndo tushinde urais, au kama ccm, basi waache ubabaishaji la sivyo Dodoma patachimbika!!
 
M

muhulo

Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
M

muhulo

Member
Joined Jul 15, 2010
43 0 0
nilisikia kwenye taarifa za uchaguzi ch10 japo ilikuwa almost 2400. Kama ni kweli basi prof Kahigi wa Bukombe na Mlambiti wakiwa BUNGENI naamini japo pengo la SLAA ni gumu kuzibika lakini NEW ÅND PROMISSING REVOLUTION IS BEFORE US.
 
A

amdemu

New Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
A

amdemu

New Member
Joined Oct 31, 2010
3 0 0
pressure inanipanda kwa kasi ya ajabu.......
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
nilisikia kwenye taarifa za uchaguzi ch10 japo ilikuwa almost 2400. Kama ni kweli basi prof Kahigi wa Bukombe na Mlambiti wakiwa BUNGENI naamini japo pengo la SLAA ni gumu kuzibika lakini NEW ÅND PROMISSING REVOLUTION IS BEFORE US.
Hivyo vichwa acheni viingie Mjengini Dr. Slaa mwenyewe si ataendelea na kazi huku nje!
lakini shughuli za hawa maprof si ndogo!
Huwa hawaruhusu ujinga upite kabisa

mwaka huu waziri akipewa lazima afikirie mara mbili
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
101
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 101 160
prof. Mlambiti wa chadema ndie mshindi na kinachosubiriwa ni nec ulanga kumtangaza, tarafa za malinyi na ngoheranga historically ndio ngome thabiti za ccm lakini 2010 wameamua kuchagua mtu na siyo chama, msingi wa taarifa yangu jamvini unategemea fact hizi.

tarafa za ngoheranga na malinyi zina kata tano katika hizo tano ccm wameshinda 4 na chadema 1 hiyo ni udiwani, kwenye ubunge kura 75 % zote zimeenda chadema, maana prof ameshinda almost 99 polling station za tarafa hizi isipokuwa vijiji vya ihowanja na mbalinyi. Hapa ameshinda sana kwa sababu ya majeraha ya kura za maoni hususani vijana waliojitokeza kumuangusha dkt.ngasongwa baada ya wao nao kuchakachuliwa na tabibu mponda kwa nguvu ya celina kombani na ccm wilaya wakaiasi ccm na kumpigia debe prof. Mlambiti, kosa lingine ni kitendo cha mgombea wa ccm tabibu hadji mponda ni kuitenga na kuidharirisha kambi ya ngasongwa ktk kampeni zake kwa imani kuwa yassin njayagha na simon ngonyani watamsaidia hali ikawa ni tofauti sana maana hao aliowategemea ndio waliotuma majeshi ya kummaliza. Alisituka kuitafuta shuka alfajiri kuwa jamaa wanammaliza tena baada ya ujio wa kingunge jimboni aliyeagiza wagombea wote ktk kura za maoni warudi jimboni na kumtaka dkt ngasongwa akaokoe jahazi, bahati mbaya dkt ngasongwa akiwa ktk safari ya kuitikia wito akapata ajali njiani na kumfanya kukosa sehemu kubwa ya kampeni za lala salama ingawaje ndio aliwaokoa madiwani wa ngoheranga, biro na ihowanja. Dakika za lala salama ccm waliliona tatizo na kuwataka njaygha na ngonyani wakasafishe sumu walioipanda jimboni kama wasemavyo waswahili siku ya kufa nyani vijana hao wakiwa ktk gari moja walipata ajali sehemu ileile ambayo dkt ngasongwa alipatwa na ajali na kujikuta wanarudi mjini ifakara kwa matibabu na kumuacha tabibi hadji mponda akipata sapoti toka kwa alhaj ngasongwa ili kuirejesha malinyi ccm.

tarafa ya mtimbira takwimu zaonyesha kuna kata 6 katika hizo chadema ameshinda mbili lakini kura za ubunge zimegawanyika 55% ccm na 45 chadema, hii imetokana na uzawa wa wagombea wote wawili, wote wanatoka tarafa hiyo na ni wapogoro vidabagha tabibu hadji mponda kwa mtimbira yeye ni mhamiaji lakini prof ni mzawa halisi wa mtimbira, kinachosumbua hapa ni wanamtimbira kuwekwa njia panda ila advantage imekwenda kwa prof.mlambiti na chadema, tarafa ya lupiro kuna kata tano chadema wamezinyakua 2, katika ubunge kura zimegawanyika kwa 55 chadema na ccm 45, hii imetokana na majeruhi wa kura za maoni ccm ndg njayagha ambaye ni mzaliwa wa lupiro kumuunga mkono prof.mlambiti .

mtaji mkubwa hapa ni kura za maoni ndani ya ccm, uongozi wa ccm mkoa na wilaya ulielekeza nguvu ya kumng'oa hasimu wao mkuu dkt ngasongwa wakiamini kuwa tatizo lao ulanga magh ni ngasongwa wakasahau kura jimboni humo ni za mtu si chama. Katibu wa ccm alikula 5m toka mgombea wa ccm anayeshindwa uchaguzi sasa na kijana ngonyani na mkiti alikula mzigo kwa wagombea wa udiwani karibu wote ++yassin njayagha.
kwa msingi huo prof.mlambiti ndio chaguo la ulanga magharibi 201-15.

ktk hali hii ccm ulanga 2012 inatakiwa ifanyiwe overhaul halisi kuelekea 2015,ccm tujipange upya 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,252,249
Members 482,057
Posts 29,801,640