noma tupu

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,555
0
00018751.jpg


00032910.jpg


00032745.jpg


00032359.jpg


00032014.jpg
 

Misterdennis

JF-Expert Member
Jun 4, 2007
1,750
1,500
BM, Nimeburudishwa sana na ile ya watu walioshikishwa ukuta na polisi - akiwamo mbwa!! kila nikipata ile picha ya yule mbwa alivyoshika ukuta - sina mbavu! thanks mkuu, keep it up
 

New City

JF-Expert Member
Apr 17, 2014
1,267
2,000
BM, Nimeburudishwa sana na ile ya watu walioshikishwa ukuta na polisi - akiwamo mbwa!! kila nikipata ile picha ya yule mbwa alivyoshika ukuta - sina mbavu! thanks mkuu, keep it up
Huyu mkuu game theory ni mwehu kweli,nimecheka mpaka bhac,picha ya washikishwa ukuta na picha namba 1, loh
 

juma digo

Senior Member
Jan 14, 2015
169
500
baada ya kusoma comment za wadau nikaamua kuangalia tena hizo picha, nimecheka sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom