Nollywood Surpasses Hollywood As World’s 2nd Largest Film Producer | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nollywood Surpasses Hollywood As World’s 2nd Largest Film Producer

Discussion in 'Entertainment' started by Icadon, May 7, 2009.

  1. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,589
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Swali langu hizi movie zinalipa in terms of mauzo?
    For more information on Nollywood films visit Nollywood.com | African Movies.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,446
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Big Up,

    Tunataka quality na market penetration on the internation scene iongezeke pia, siyo namba tu.
     
  3. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 319
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    .....Du movie zao zenyewe mostly ni milipuo na kuvaa full makanga tu, quality wise mtanisaidia!! Chache sana ni makini.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,264
    Likes Received: 22,915
    Trophy Points: 280
    Mimi wala huwa sihangaiki kuziangalia movie za Kinaija
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jamani first lady wangu ananiboa sana kwa kupenda kuangalia hizi movie za wapopo, basi akianza tu mimi napata sababu ya kwenda pub! Quality ni mbovu sana, yani nyingine utadhani ni zile video za ubarikio watu wanazochukua majumbani mwao, afu ukiona moja ndo kama ushaona zote kwa kuwa zime base kwenye theme kuu tatu- mapenzi, dini, uchawi!
     
  6. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,589
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Si wanashoot directly kwenye videos. Ila hizi movie mimi ndio zilishanishinda najua NN cuppy wako anazipenda(speculating) lol kama just like every other bongonian chick.
     
  7. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwakweli wanawake wengi wasioenda shule ndo wanapenda picha za kinaija. Sio wote, ila wengi washabiki ukichunguza sana utakuta shule ni mgogoro au ya kuunga unga!

    Mcheck my waifu wako utagundua!

    Hizi picha za kinaija kibaya zaidi wabongo wanaigiza, basi gari inaanza kutoka kwenye ofisi posta mpya mpaka ubungo inaonyeshwa...mpaka anaingia ndani kwake. 5 minutes unaangalia gari tu.

    Halafu SAUTI. Angalau wanaija wameshaanza kumudu sauti ya waigizaji, sasa ngoma ipo kwenye sound track!!! DUH!!!

    Tatizo la wabongo kwenye kuiga ni kuwa hapa bongo, movie makers wengi hawana ujuzi na hizo movie au wala hawakuwa wapenzi wa movie, na WENGI wa waigizaji ni wale waliokosa kazi mmbadala ya kufanya!.

    The whole industry in Bongo is a mess!!! LOW budgets, siku nne movie imeisha!

    I love bongo

    FP
     
  8. m

    magneto Member

    #8
    May 11, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sibishi zinapedwa sana na wanawake uswahilini,sijui labda sababu hata kama huelewi lugha unaweza kisia kinachoendelea
     
  9. N

    Nampula JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz tupo level gani kwenye hii industry?
     
  10. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    This can never be true coz mke wangu amevuta shule ya nguvu kuliko hata mi mwenyew na sio yeye tu ndo anapenda kuwatch hizi movie, hapa UK nyumba nyingi za wabongo nikiingia nakuta wanawake wana subscribe kwenye Nolywood TV na wengi ni wasomi,wengine wanasomea PHd! nahisi hizi movie za kinigeria zina mambo mengi ambayo wanawake wanayapenda, its nothing to do with their shule. Na si kwamba wakiangalia hizimovie hawaangalii za kizungu, wanaangalia zote zote.
     
Loading...