Noamba Ushari. Nimetembelea nchi moja iliyoendelea nahisi uchungu sana na aibu kubwa.

winnerian

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
170
Points
250

winnerian

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
170 250
Noamba ushauri wako nini kifanyeke maalumu kabisa kwa ajili ya TANZANIA kupiga hatua za haraka sana kufikia malengo ya kuwa nchi yenye uchumu wa kati na zaidi ya hapo. Nipo serious sana shauri bila kuchanganya siasa na mambo mengine yasiokuwa na tija katika kuletea taifa la TANZANIA maendeleo. Ukitoa ushauri wako achana kabisa na ccm na chadema na ujinga mwingine woote jaribu kuwa practical zaidi tufanye nini.

Nipo ughaibuni huku naona aibu sana kuona wenzetu walivyoendelea nikitazama kwetu palivyo na yanayoendelea 😱😱😱😱
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
20,644
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
20,644 2,000
Noamba ushauri wako nini kifanyeke maalumu kabisa kwa ajili ya TANZANIA kupiga hatua za haraka sana kufikia malengo ya kuwa nchi yenye uchumu wa kati na zaidi ya hapo. Nipo serious sana shauri bila kuchanganya siasa na mambo mengine yasiokuwa na tija katika kuletea taifa la TANZANIA maendeleo. Ukitoa ushauri wako achana kabisa na ccm na chadema na ujinga mwingine woote jaribu kuwa practical zaidi tufanye nini.

Nipo ughaibuni huku naona aibu sana kuona wenzetu walivyoendelea nikitazama kwetu palivyo na yanayoendelea 😱😱😱😱
Mimi CCM nimekaa nje toka Nina miaka 6 ninesomea elimu zote marekani na ulaya ulaya nilirudi nikiwa na miaka 20 na masters degree mbili za uhakika .lete hoja unachoongea Ni kitu gani nikujibu
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
falcon mombasa Jukwaa la Siasa 50

Forum statistics

Threads 1,382,640
Members 526,424
Posts 33,832,508
Top