No more Great thinker??JF?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Mimi napata tabu sana kuelewa mawazo ya watu!!hivi humu JF ni sehemu ya watu wanaobarehe??aiingii akirini umepata demu wako umegonga unakuja kuanika huku,huu nadhani siyo usitaarabu hata kidogo,zamani ukipata demu kipindi cha barehe ndo unaenda kuhadithia! sasa humu kumegeuka hivyo!!No more Great thinker??:angry:
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Kuna magreat thinkers wa ukweli humu my dia mbona wewe kuna siku ulisema unamtamani mke wa mtu? hiyo ilikaa vizuri kweli kaka angu mpenzi mimi nadhani MMU watu wanaingia kupunguza stress so chochote unaweza kukutana nacho cha maana au kisicho cha maana mradi mtu amejifurahisha na kuburudisha mtima wake huu ni mtazamo wangu tu
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
KakaKaiiza bwana, mbona we juzi ulikuwa unalalamikia suala la kuingia chumvini? hilo lenyewe limekaa vizuri?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kuna magreat thinkers wa ukweli humu my dia mbona wewe kuna siku ulisema unamtamani mke wa mtu? hiyo ilikaa vizuri kweli kaka angu mpenzi mimi nadhani MMU watu wanaingia kupunguza stress so chochote unaweza kukutana nacho cha maana au kisicho cha maana mradi mtu amejifurahisha na kuburudisha mtima wake huu ni mtazamo wangu tu
mpashe mwayego...wengine tumebanwa na stress na humu kidogo zinapungua...hebu...
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Kuna magreat thinkers wa ukweli humu my dia mbona wewe kuna siku ulisema unamtamani mke wa mtu? hiyo ilikaa vizuri kweli kaka angu mpenzi mimi nadhani MMU watu wanaingia kupunguza stress so chochote unaweza kukutana nacho cha maana au kisicho cha maana mradi mtu amejifurahisha na kuburudisha mtima wake huu ni mtazamo wangu tu
Sawa lakini siyo kueleza kwamba nimemgonga fulani maty nadhani umenielewa!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
i suppose this should be GREAT THINKING:
avatar21652_11.gif
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
KakaKaiiza bwana, mbona we juzi ulikuwa unalalamikia suala la kuingia chumvini? hilo lenyewe limekaa vizuri?
Kuingia chumvini nimaswala mengine swala langu nikwanini umege ujekutandaza hapa??
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Mimi napata tabu sana kuelewa mawazo ya watu!!hivi humu JF ni sehemu ya watu wanaobarehe??aiingii akirini umepata demu wako umegonga unakuja kuanika huku,huu nadhani siyo usitaarabu hata kidogo,zamani ukipata demu kipindi cha barehe ndo unaenda kuhadithia! sasa humu kumegeuka hivyo!!No more Great thinker??:angry:
Mkuu, Tanzania hii ina watu zaidi ya 40milioni, na hawa watu wako tafouti kimawazo na tabia 100%, hivyo tuna tabia tofautitofauti zaidi ya 40m, ninacho kiwaza, kipenda au kukichukia mimi si sawa na wewe wala yule. Hivyo tuvumiliane kwa yote, ila mwisho wa siku kila mtu anafurahi kwa kupata kile anachokitaka toka humu ndani.

Moja ya njia za ku release stress ni kujipa raha mwenjewe, hivyo JF ni sehemu watu wanapo jipa raha kwa kuongea yale yanayowafanya wapate raha, tuchukuliane hivyo mkulu KIIZA Huu ni mtazamo wangu jamani msinipige kamba.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Mkuu, Tanzania hii ina watu zaidi ya 40milioni, na hawa watu wako tafouti kimawazo na tabia 100%, hivyo tuna tabia tofautitofauti zaidi ya 40m, ninacho kiwaza, kipenda au kukichukia mimi si sawa na wewe wala yule. Hivyo tuvumiliane kwa yote, ila mwisho wa siku kila mtu anafurahi kwa kupata kile anachokitaka toka humu ndani.

Moja ya njia za ku release stress ni kujipa raha mwenjewe, hivyo JF ni sehemu watu wanapo jipa raha kwa kuongea yale yanayowafanya wapate raha, tuchukuliane hivyo mkulu KIIZA Huu ni mtazamo wangu jamani msinipige kamba.
Huko huru na mimi nimekuelewa hivyo na mimi ulikuwa mtizamo wangu pia!!
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
kakakiiza me ushauri wangu ni kua, don't take things too seriously because nobody else will and you will end up being frastrated with very minor issues.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!vipi naona kama jamaa amebadilisha picha yake!!

Kwenda chumvini,kutamani mke wa mtu na kugonga demu wa mtu ni yale yale kasoro tarehe!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Orait naona mko kwenye GREAT THINKING
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
663
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 663 280
Mimi napata tabu sana kuelewa mawazo ya watu!!hivi humu JF ni sehemu ya watu wanaobarehe??!No more Great thinker??:angry:
Sure ni sehemu ya wanaobalehe na waliokwisha balehe. About 60% ya Watz ni vijana so what is wrong with that? Wakishamaliza kubalehe wataendelea ku- Think Great wala usjiali.
 
T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,875
Likes
764
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,875 764 280
Hiyo "great thinker" tumejibatiza wenyewe, great thinkers gani wanafikiria ya kwenye chupi saa zote?

Nani alituita sisi great thinkers"?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,937
Likes
46,576
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,937 46,576 280
More appropriate itakuwa "Ngono thinkers"....
 

Forum statistics

Threads 1,238,061
Members 475,830
Posts 29,310,531