No English -No Ajira Mahotelini Zenj! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No English -No Ajira Mahotelini Zenj!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MzalendoHalisi, Jan 25, 2009.

  1. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,869
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tanzania Standard Newspapers|Home

    1. Jamani hata kazi kutandika kitanda..kufagia lazima kujua Kiingereza?

    2. Basi viongozi wa maeneo haya wawe na mkakati kuwa na English Course kwa watu wao!

    Yaani maeneo haya hamna waliotoka form IV an VI wanaojua Kiingereza?

    Wandugu...nini tatizo?

    Ndugu zangu Wazanzibari - mpo?
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,962
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Tulo toka Zanzibari tupo yakhe!
    Kwani weye hotelini si wataka chai kavu au kwa silesi?
    Na matandiko si matandiko tu, yakiingia uchafu ni kuosha tu mferejini.
    Haya yote mtu wayataka niyaongee kwa kizungu?
     
  3. m

    miminimkulimaakachekasana Senior Member

    #3
    Jun 29, 2017
    Joined: May 29, 2017
    Messages: 196
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    sema ni rahisi mbongo kujifunza kiengereza except shishi
     
Loading...