No Brexit! Malkia wa Uingeraza avaa Kofia ya EU!

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
6,665
2,000
imefanana nini? hebu isabu nyota zilizopo kwenye bendera na kofia alovaa, naona km anaonesha kuwa EU itabaki na nchi 5 tu
 

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
6,000
2,000
Hii Brexit sababu yake kubwa ilikuwa ni mijamaa kuchoka na wageni wanaohamia kwao na kutishia utamaduni wao pamoja na kuwaletea ugaidi.

Hawakuelewa impact yake kiuchumi ingekuwa kama ilivyo sasa. Ila sifahamu kama wanaweza wakajaitisha referendum nyingine tena baadaye. Time will tell.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom