NMB Tanzania Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri


NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
92
Likes
135
Points
40
NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
92 135 40
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu nchini kote, NMB inafanyia uchunguzi maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki dhidi ya wafanyakazi waliotajwa na wengine wenye tabia kama hizo.

Ndugu wana jukwaa, NMB inajipambanua kwa kusimamia maadili moja wapo ikiwa ni uaminifu kwa wafanyakazi wake.
NMB pia inapenda kuwa hakikishia wateja na jamii kwa ujumla kwamba itaendelea kusimamia sera zote za benki ikiwa ni pamoja na kutovumilia wafanyakazi wasio waadilifu.

Kama kutatokea umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: http://www.nmbtz.com
2. Kupitia e-mail maalumu: whistleblower@nmbtz.com
3. Kwa posta – Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu (Bahasha iandikwe "Siri")
Makao Makuu ya NMB,
P. O. Box 9213,
Azikiwe/Jamhuri Street,
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu zifuatazo:
0658 751 000 Tigo
0779 751 000 Zantel
0685 751 000 Airtel
0800 751 000 Vodacom
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,248
Likes
2,771
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,248 2,771 280
Inachukua muda gani kwa mkopaji baada ya kukidhi vigezo vyote vya ukopaji hadi kupata huo mkopo?

Yaani mkopaji asubiri muda gani pesa itakua tayari kapata?
 
chendelela

chendelela

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
682
Likes
387
Points
80
chendelela

chendelela

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
682 387 80
Inachukua muda gani kwa mkopaji baada ya kukidhi vigezo vyote vya ukopaji hadi kupata huo mkopo?

Yaani mkopaji asubiri muda gani pesa itakua tayari kapata?
Km una vigezo i.e mtumishi mkopo unapewa muda huo huo ukiomba.
Uzuri ipo sehemu ya kuangalia limit ya mwsho ya kiwango chako cha kupewa mkopo
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,803
Likes
1,157
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,803 1,157 280
Nilitaka Kuuliza Swali Ila NMB-TANZANIA Hawajibu Maswali Ya Wadau!
 
D

dagii

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
3,241
Likes
1,145
Points
280
D

dagii

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
3,241 1,145 280
Tupieni Jicho pale goba kwenye duka lenu kuna mdada mmoja hivi yeye hajali foleni nikubwakiasigani,anaondoka nakuacha wateja kibao wakilalamika yeye anadai ananjaa ,kisha anawasha mark2 grand mpaka goba center unamkuta napigastory namijamaa tu namiuniform yake
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
609
Likes
941
Points
180
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
609 941 180
Hivi unaweza kufungua akaunti 2 katika bank moja? Nina akaunti NMB ila unataka niongeze nyingine kwa ajili ya maswala ya betting tu, nimeona naingiza pesa nzuri kwa hiyo kazi
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
438
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 438 180
NMB msipobadilika ipo siku mtawatafuta wateja mpaka chooni hasa kwenye kitengo au idara ya mikopo kuanzia matawini hadi huko Makao Makuu. Huyo afisa anayechunga mikopo (Loan monitoring Ofisa) huwa anachelewesha sana kujibu wateja wanaotaka kulipa mkopo (kuurudisha) hasa wakati mkopo umesharudishwa hivyo kupata clearance letter inachukua zaidi ya wiki moja hadi 2. Kwa kweli hiyo sio sawa, kwa mteja ambaye amefanyiwa hivyo hawezi kurudi tena kwenu mjirekebishe, hasa ukizingatia kuna ushindani wa hali ya juu. Lakini kama anapata huduma nzuri kuanzia wahudumu wa idara husika mpaka juu anaweza kurudi tena. Badilikeni CEO chunguza idara yako hiyo ni idara nyeti sana kwa ustawi wa benki.
xasd as rsas as sw as as aa as aszqsassSasqqsdasssde ASA kka as re SD as r as qsskwewsde GH
 
jogoo wa mjini

jogoo wa mjini

New Member
Joined
Nov 8, 2018
Messages
2
Likes
2
Points
5
jogoo wa mjini

jogoo wa mjini

New Member
Joined Nov 8, 2018
2 2 5
Naitaji kufungua akaunt ya muda maalumu na nianze na mtaji wa milioni mbil je kila mwezi itazaa sh ngap?
Hii pia ni shida yangu.. Nilisikia kwenye redio kuna fixed account NMB ambayo inazalisha 9% ya pesa yako annually.. Hii fixed account unaweka pesa kwa miaka miwili nadhani NMB naomba ufafanuzi
 
emmanuel hilla

emmanuel hilla

New Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
2
Likes
1
Points
3
emmanuel hilla

emmanuel hilla

New Member
Joined Apr 20, 2017
2 1 3
Mimi napendekeza mpunguze makato ya kuhamisha pesa kwa njia ya nmb mobile maana Vodacom wanakata ukianza tu kufanya transaction pia ninapoitoa pesa inanibidi Tena nitoe kwa mpesa Napo Kuna makato tuangalie kwa hili sisi tuliopo mazingira yaliyo mbali na ATM machine tunapata tabu sana
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
609
Likes
941
Points
180
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
609 941 180
Mimi napendekeza mpunguze makato ya kuhamisha pesa kwa njia ya nmb mobile maana Vodacom wanakata ukianza tu kufanya transaction pia ninapoitoa pesa inanibidi Tena nitoe kwa mpesa Napo Kuna makato tuangalie kwa hili sisi tuliopo mazingira yaliyo mbali na ATM machine tunapata tabu sana
Nakushauri ubadili namba, tumia airtel in free kabisa kutumia NMB Mobile. Hao voda washenzi kabisa.
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,383
Likes
1,772
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,383 1,772 280
Hii pia ni shida yangu.. Nilisikia kwenye redio kuna fixed account NMB ambayo inazalisha 9% ya pesa yako annually.. Hii fixed account unaweka pesa kwa miaka miwili nadhani NMB naomba ufafanuzi
Kuna jamaa kaniambia kila mwezi unapewa 9% yako mfano nikiweka milioni 2 napata 180,000/= kila mwezi je ni kweli ?
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
963
Likes
100
Points
60
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
963 100 60
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu nchini kote, NMB inafanyia uchunguzi maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki dhidi ya wafanyakazi waliotajwa na wengine wenye tabia kama hizo.

Ndugu wana jukwaa, NMB inajipambanua kwa kusimamia maadili moja wapo ikiwa ni uaminifu kwa wafanyakazi wake.
NMB pia inapenda kuwa hakikishia wateja na jamii kwa ujumla kwamba itaendelea kusimamia sera zote za benki ikiwa ni pamoja na kutovumilia wafanyakazi wasio waadilifu.


Kama kutatokea umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: http://www.nmbtz.com
2. Kupitia e-mail maalumu: whistleblower@nmbtz.com
3. Kwa posta – Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:


Afisa Mtendaji Mkuu (Bahasha iandikwe "Siri")
Makao Makuu ya NMB,
P. O. Box 9213,
Azikiwe/Jamhuri Street,
Dar es Salaam, Tanzania.


4. Au kwa kupiga simu zifuatazo:
0658 751 000 Tigo
0779 751 000 Zantel
0685 751 000 Airtel
0800 751 000 Vodacom

Naomba ufafanuzi kidogo kuhusiana na huduma zenu Mimi in mtumishi Mwl nlikua na mkopo nlikopa 2015 sasa wiki iliyopita nikaenda kufanya topup nikaambiwa naweza kopa milion 6 na makato yakawa 146,000/= kwa mwezi na napata 2,900,000/= baada ya makato yote lkn Leo wananipigia wanasema kuna mabadiliko naweza kopa milion 4 na makato yatakua 106,781/= baada ya kila kitu napata 1,090,000/= Naomba kufahau ndio utaratibu wenu mpya au ni wa eneo nililopo tu? Ahsante kazi njema!
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,377
Likes
2,033
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,377 2,033 280
NMB naomba majibu ya haya mambo yafatayo! Ninataka kufungua akaunti ya kapuni ila ofisi zangu ziko moro mimi naishi shinyanga na mkurugenzi mwenzangu anaish mbeya wa mbeya kanitumia dokument zake zote zipo,na mm zangu zipo sasa nambiwa huyu wa shinyanga hawez fungua mpk ile barua ya mtendaji iliyomtambulisba wa mbeya itumwe na benk na siyo kutumwa na basi mm nkaipokea hapa
 
NAMKONG'O

NAMKONG'O

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
417
Likes
41
Points
45
NAMKONG'O

NAMKONG'O

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
417 41 45
Kaeni kwenye mabenchi, mtajibiwa tu wala msihofu na ikiwezekana ongeza Maswali.
 
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,198
Likes
596
Points
280
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,198 596 280
NMB KLINK NI APP MPYA NA YAKISASA? INAHITAJI SIM ILIYOSAJILIWA NMB MOBILE IWEPO (SIO TATIZO) ILA SIM HIYO NDIYO ITUMIKE KWENYE DATA! NI TATIZO KUBWA WASOMI HAMJALITAMBUA (SEHEMU ZINGINE UMAKUATA LAIN ULIYOSAJI MTANDAO HAKUNA. CAN YOU FIX IT?
 
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,460
Likes
1,225
Points
280
Age
47
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,460 1,225 280
Nahitaji kufungua account ambayo ntakua nafanyia savings je inaitwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,237,069
Members 475,401
Posts 29,277,274