NMB Tanzania Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri


NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
92
Likes
135
Points
40
NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
92 135 40
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu nchini kote, NMB inafanyia uchunguzi maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki dhidi ya wafanyakazi waliotajwa na wengine wenye tabia kama hizo.

Ndugu wana jukwaa, NMB inajipambanua kwa kusimamia maadili moja wapo ikiwa ni uaminifu kwa wafanyakazi wake.
NMB pia inapenda kuwa hakikishia wateja na jamii kwa ujumla kwamba itaendelea kusimamia sera zote za benki ikiwa ni pamoja na kutovumilia wafanyakazi wasio waadilifu.

Kama kutatokea umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: http://www.nmbtz.com
2. Kupitia e-mail maalumu: whistleblower@nmbtz.com
3. Kwa posta – Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu (Bahasha iandikwe "Siri")
Makao Makuu ya NMB,
P. O. Box 9213,
Azikiwe/Jamhuri Street,
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu zifuatazo:
0658 751 000 Tigo
0779 751 000 Zantel
0685 751 000 Airtel
0800 751 000 Vodacom
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Nimeborekaaa kishweenzii yan hamjui tu mlivyonikosesha bata
 
Georgie Jr

Georgie Jr

Member
Joined
Aug 23, 2018
Messages
52
Likes
62
Points
25
Georgie Jr

Georgie Jr

Member
Joined Aug 23, 2018
52 62 25
Nmb klik app inafell , nafenyi mpango kua access app, namba ya simu uliyo jisajili isiwe lazima iwe slot 1 kwenye simu
 
U

usinisogeze

Senior Member
Joined
May 6, 2017
Messages
112
Likes
80
Points
45
U

usinisogeze

Senior Member
Joined May 6, 2017
112 80 45
NMB msipobadilika ipo siku mtawatafuta wateja mpaka chooni hasa kwenye kitengo au idara ya mikopo kuanzia matawini hadi huko Makao Makuu. Huyo afisa anayechunga mikopo (Loan monitoring Ofisa) huwa anachelewesha sana kujibu wateja wanaotaka kulipa mkopo (kuurudisha) hasa wakati mkopo umesharudishwa hivyo kupata clearance letter inachukua zaidi ya wiki moja hadi 2. Kwa kweli hiyo sio sawa, kwa mteja ambaye amefanyiwa hivyo hawezi kurudi tena kwenu mjirekebishe, hasa ukizingatia kuna ushindani wa hali ya juu. Lakini kama anapata huduma nzuri kuanzia wahudumu wa idara husika mpaka juu anaweza kurudi tena. Badilikeni CEO chunguza idara yako hiyo ni idara nyeti sana kwa ustawi wa benki.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
9,799
Likes
5,965
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
9,799 5,965 280
NMB msipobadilika ipo siku mtawatafuta wateja mpaka chooni hasa kwenye kitengo au idara ya mikopo kuanzia matawini hadi huko Makao Makuu. Huyo afisa anayechunga mikopo (Loan monitoring Ofisa) huwa anachelewesha sana kujibu wateja wanaotaka kulipa mkopo (kuurudisha) hasa wakati mkopo umesharudishwa hivyo kupata clearance letter inachukua zaidi ya wiki moja hadi 2. Kwa kweli hiyo sio sawa, kwa mteja ambaye amefanyiwa hivyo hawezi kurudi tena kwenu mjirekebishe, hasa ukizingatia kuna ushindani wa hali ya juu. Lakini kama anapata huduma nzuri kuanzia wahudumu wa idara husika mpaka juu anaweza kurudi tena. Badilikeni CEO chunguza idara yako hiyo ni idara nyeti sana kwa ustawi wa benki.
Hapa unavalisha samaki nguo.
 
M

M2mishi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
666
Likes
186
Points
60
Age
32
M

M2mishi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
666 186 60
Maafisa mikopo wamejaa rushwa ni waomba tmrushwa wakubwa sana, ukitaka nikwambie ni akina nani naomba ni pm nitakuonyesha madili yanayo pigwa yote kila kitu na hata namna ya kuwakamata wakila rushwa sio ngumu ni rahisi sana
 
Diksela

Diksela

Senior Member
Joined
Nov 6, 2014
Messages
173
Likes
166
Points
60
Diksela

Diksela

Senior Member
Joined Nov 6, 2014
173 166 60
NMB hivi inachukua mda gani ninapohamisha fedha toka NMB kwenda CRDB kwa njia ya NMB Mobile? Maana niliyemtumia anadai hazioni masaa 2 sasa.
 
tajuka

tajuka

Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
36
Likes
11
Points
15
tajuka

tajuka

Member
Joined Aug 11, 2018
36 11 15
Maafisa mikopo wamejaa rushwa ni waomba tmrushwa wakubwa sana, ukitaka nikwambie ni akina nani naomba ni pm nitakuonyesha madili yanayo pigwa yote kila kitu na hata namna ya kuwakamata wakila rushwa sio ngumu ni rahisi sana
Sasa kama unawajua si upeleke sehemu husika kulalamika hapa haitasadia vyombo vipo, ofisi za usalama kwanzia ngazi za wilaya zipo, takukuru wapo tena kwanzia wilayani mbona huendi huko unakuja hapa kulalamika tu kulalamika tu kama unao ushahidi fika huko watiwe mbaroni saasa
 
P

pambe samanini

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2015
Messages
346
Likes
143
Points
60
P

pambe samanini

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2015
346 143 60
Mm nilifungua Junior account tokea 2017 June hadi leo sijapata uku makato wanakata kweli hii ni national mateso bank
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,633
Likes
2,069
Points
280
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,633 2,069 280
Kuna siku nilikuwa kwa foleni NMB pale ubungo, kuna dada mhudumu kutoka dirisha lingiakawa anaonyesha ishara ya kuita, sasa nyuma yangu alikuwepo mzee yule mzee akaenda mara kidogo yule mzee akarudi akaniambia ananiita mimi, nikaenda yule sister akanambia kwa nini ananiita but mie navunga nitajitetea kimtindo akanihudumia chap, sema mimi ni mvivu mvivu tu, ila ngekuwa mwingine angekama fursa.
 
tajuka

tajuka

Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
36
Likes
11
Points
15
tajuka

tajuka

Member
Joined Aug 11, 2018
36 11 15
Nina shida moja,nikiomba salary advance sipewi na cjui 7bu.
Hiyo salary advance ni loan sio grant hivyo sio wote inaweza kukubari wengine inakataa na hata ukifika kwao kuwaambia wanakwambia rekebisha taarifa za account yako then ukifanya hivyo bado inasumbua achana nayo maaana hiyo sio grant guaranteed ni loan adjustment ndugu
 
MBUGUN

MBUGUN

Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
7
Likes
1
Points
5
MBUGUN

MBUGUN

Member
Joined Oct 31, 2018
7 1 5
Poa nashukuru haina shida nimekuelewa!!
Hiyo salary advance ni loan sio grant hivyo sio wote inaweza kukubari wengine inakataa na hata ukifika kwao kuwaambia wanakwambia rekebisha taarifa za account yako then ukifanya hivyo bado inasumbua achana nayo maaana hiyo sio grant guaranteed ni loan adjustment ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168