NMB na hazina wanashiriki kuchelewesha mishahara


meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 2,000
kumekuwa na katabia kanachofanywa na NMB wakishirikiana na hazina kuchelewesha mishahara ya watumushi wa umma kwa kuwa wanapitishia mishahara yao bank tofauti na NMB.
Huu ni mwezi wa tatu au nne tumeshuhudia wafanyakazi wakipewa mishahara katikati ya mwezi unaofuata bila maelezo ya kuridhisha.
 
K

konar

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
254
Points
250
K

konar

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
254 250
mkuu kwani kuna tatizo gani, maana mi sielewe, nipo crdb mpaka leo hakijaeleweka, wakati walio nmb walisha pata tangu tar 29 mwezi uliopita, kuna una taarifa zaidi hebu nijuze mkuu
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,902
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,902 2,000
mkuu kwani kuna tatizo gani, maana mi sielewe, nipo crdb mpaka leo hakijaeleweka, wakati walio nmb walisha pata tangu tar 29 mwezi uliopita, kuna una taarifa zaidi hebu nijuze mkuu
Ina maana mpaka sasa hujapata mshahara?? Pole sana.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 1,225
sio hazina tu,mi nahisi ni hao NMB wenyewe,maana mishahara ya ofisi niliyopo kwa watu wa NMB haijasoma hadi leo
 
K

konar

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
254
Points
250
K

konar

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
254 250
Ina maana mpaka sasa hujapata mshahara?? Pole sana.

Mkuu bado, kama sio ujasiriamali ningekua icu, ila nashindwa kuelewa hizi benki zetu za kibongo, crdb wanadai nmb ndio wanachelewesha, nmb wanadai hazina, basi kazi kweli kweliii
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 2,000
wote wenye account za mishahara tofauti na NMB wamechelewa kupata mishahara ya mwezi wa 11
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,284
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,284 2,000
hata sie ulichelewa tukapata tar1,dec ..sasa sijuhi ni hazina,nmb ama serikali iko bankrupt ..watu wanahaha aisee!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 2,000
hata sie ulichelewa tukapata tar1,dec ..sasa sijuhi ni hazina,nmb ama serikali iko bankrupt ..watu wanahaha aisee!
hali ni mbaya sana mtaani!
 
S

special agent

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
326
Points
0
S

special agent

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
326 0
serikali hii ni nzuri tu kwani pesa ipo na inatoka kwa wakati ila kuna watu wanaoshughulikia mishahara katika sekta au idaara husika wanafanya makosa makusudi halafu hata ukifuatilia majibu ni ya ovyo na watu hawa wanajulikana na hata ukifuatilia zaidi hakuna wa kuwawajibisha mpaka mfanyakazi anawajibika kuonga ili asaidiwe kupata mshahara wake ambao ndiyo haki ya msingi kwa mfanyakazi kuuliko kitu chochote kile sasa kwa swala hili hata ikifikia hatua waziri anaambiwa lakini hakuna anaye ogopa na kujirekebisha hii ni hatari sana jamani hakuna usalama wa taifa au wapelelezi wa kufuatilia haya malalamiko? Kwasababu kuna watu kwa makusudi wanafanya mambo ili watu kwa maana ya wafanyakazi waichukie serikali ya kikwete sasa mmekwisha pewa taarifa fuatilieni muone ni wafanyakazi wangapi katika idara zote au maeneo yote hawajalipwa mishahara yao ya miezi iliyopita mpaka sasa na sababu ni nini? Halafu wanaohusika kufanya upuuzi huu muuwambie umma mmewachukulia hatua zipi? Vinginevyo watu wataendelea kuichukia serikali bila sababu za msingi
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,217
Top