Njooni tujifunze kingereza kwa kuandika na kuongea

Nali

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
1,124
2,000
I have a certificate from a recognized Institute of.... (e. g The Institute of Accountancy Arusha) and the like...
Hivi ipi sahihi kati ya hizi wakuu...?

I have a certificate from recognized institution au recognized institute...?

Na ipi bora zaidi kati ya kusema recgonized au government kwenye interview wadau...?

Thanks In Advance.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

0ozg Tz

JF-Expert Member
Feb 28, 2016
566
1,000
Kidhungu knaponichosha ni pale unapokutana na kitabu kina maneno magumu hata yasyoeleweka, afu vingne un a kuta vnaeleweka tu
 
Top Bottom