Njoo tucheke pamoja


N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,902
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,902 2,000
Numbisa yaani nimecheka. Kuna dada ni nesi wa Hospitali ya Butimba (Nyamagana), mumewe alikuwa na mchepuko wake, wakazaa mtoto wa kiume, huyu dada hakujaliwa uzazi.
Mchepuko wa yule baba au niseme mzazi mwenzie alifariki kwenye ile ajali ya kivuko cha Ukara (MV Nyerere) yaani huy nesi alishangilia hadi kero!!!
Yaani alikuwa akikutana na mtu ambaye wanajuana alianza hivi: JAMANI NINA RAHA, NINA RAHAAAAAAAAAAA UWIIIIII...
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
126,499
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
126,499 2,000
Aiseeee wenzie wanalia yeye anafurahi,maisha haya
Numbisa yaani nimecheka. Kuna dada ni nesi wa Hospitali ya Butimba (Nyamagana), mumewe alikuwa na mchepuko wake, wakazaa mtoto wa kiume, huyu dada hakujaliwa uzazi.
Mchepuko wa yule baba au niseme mzazi mwenzie alifariki kwenye ile ajali ya kivuko cha Ukara (MV Nyerere) yaani huy nesi alishangilia hadi kero!!!
Yaani alikuwa akikutana na mtu ambaye wanajuana alianza hivi: JAMANI NINA RAHA, NINA RAHAAAAAAAAAAA UWIIIIII...
 

Forum statistics

Threads 1,284,203
Members 493,978
Posts 30,817,141
Top