Njoo tucheke pamoja


Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
122,089
Likes
529,942
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
122,089 529,942 280
Mkuu kuna watu wanasayansi zao za kubadili hivyo. Just imagine michembe ni nyeupe wakati matobolwa yana rangi zake tofaut na nyeupe huku vyote vikiwa vimetengenezwa toka kwenye zao la viazi vitamu
So kweli mkuu....
Nmekula sana ugali wa mhogo kwetu haujawahi kuwa mweusi hvyo. ..
Hata wa ndizi haujawa mweusi hvyo hata wa ngano pia haujawa hvyo
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,457
Likes
4,483
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,457 4,483 280
Sawa mkuu. ....
Mkuu kuna watu wanasayansi zao za kubadili hivyo. Just imagine michembe ni nyeupe wakati matobolwa yana rangi zake tofaut na nyeupe huku vyote vikiwa vimetengenezwa toka kwenye zao la viazi vitamu
 

Forum statistics

Threads 1,273,001
Members 490,230
Posts 30,467,113