Njoo tucheke pamoja

Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,653
Points
2,000
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,653 2,000
Alinikera kwa sababu moja! Nilimkana mara 4 mfululizo na kumwambia sitaki shari na hapa JF kuna watu na nawaheshimu; na mara zote hizo alikuwa ananitukana! Kuepusha shari nikalazimika ku-log out!! Nilipo - login akaendelea na ile kusema kuna watu hapa nawaheshimu kwahiyo sipendi matusi; hiyo kwake akaona am a coward girl wakati post zangu zote zinaonesha am a man!:Nikafikia tamati ya ku-act ustaarabu mbele ya mtu asiye na chembe ya ustaarabu huku akidhani mdomo wake mrefu kila mtu anauogopa!
Mzee baba huku wananzengo ukijifanya unajaa upepo wao ndio watakujaza zaidi..
Kwahyo Mzee baba ww kuwa mpole!

Numbisa baby ongeza glass hapa Nina k- vant na captain Morgan nataka ninywe zote!!!
Teh teh! Teh!
 
M

Mj1

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2017
Messages
666
Points
1,000
M

Mj1

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2017
666 1,000
Hii imenikumbusha nilishawahigi kusimama na kujikuta namkaribisha kanisani kwetu ninakosali kaka mmoja nilimkuta kwenye kinjia cha short cut asubuhi nikienda kanisani. (Kisa tu nilihisi ni kibaka maana kinjia kile kilikuwa kinasifiwa kwa kukaba watu)........... Eti Kaka mambo? karibu twende kanisani........ yaani sitasahau.
 

Forum statistics

Threads 1,303,753
Members 501,127
Posts 31,491,584
Top