Njoo tucheke pamoja

Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
133,943
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
133,943 2,000
And what did you just say bitch?! I shoudn't quote you, anh?! Then here I am, again and again you little cunt! You forced to have war with me, and I'm war you mother'fvck piece of shit with a swollen big smelling fast as's! And if you really want a war, let your PM open douchebag!
Jukwaa huru but not every post is for everyone!! Keep jumping to other people's stand-off, and if you don't mind, lemme ignore you for good!!
Usipende kuingilia mambo yasiyokuhusu wala kujua yalikoanzia! Au ndo mwenyewe na umeamua kuingia na ID nyingine?! Kama sie, nakuonya kama nilivyokuwa nimemuonya muhusika mara kadhaa! STAY OUT OF THIS
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
36,582
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
36,582 2,000
Haya yaishe basi. Ujue ninyi wawili wote watu wangu kwa hiyo mnavyokuwa mnavunjiana heshima namna hii inaniumiza.
Numbisa mdogo wangu sameheaneni na shemeji yako I know you are a good girl, fanya hii kwa ajili yangu
I'm sorry my Princess; for you everything and I'll stop, once and for all; and trust me, this was my first time to be angry like this, and I tried to my level best to avoid it from the beginning; lakini ah!!
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
133,943
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
133,943 2,000
Upo vizuri shosti. Usilie bana una ka msabwax kanono
61940544_642091952958312_1934601296073803949_n-jpg.1124835

Alinikera kwa sababu moja! Nilimkana mara 4 mfululizo na kumwambia sitaki shari na hapa JF kuna watu na nawaheshimu; na mara zote hizo alikuwa ananitukana! Kuepusha shari nikalazimika ku-log out!! Nilipo - login akaendelea na ile kusema kuna watu hapa nawaheshimu kwahiyo sipendi matusi; hiyo kwake akaona am a coward girl wakati post zangu zote zinaonesha am a man!:Nikafikia tamati ya ku-act ustaarabu mbele ya mtu asiye na chembe ya ustaarabu huku akidhani mdomo wake mrefu kila mtu anauogopa!
 

Forum statistics

Threads 1,303,753
Members 501,127
Posts 31,491,584
Top