Njia za kuweza kufanikiwa katika maisha fanya hivi

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,678
2,000
 

Maamuma

JF-Expert Member
Dec 22, 2008
853
225
Hii simu yangu ya mchina inanikosesha mambo! Nimeshindwa kusoma, viandishi vinaonekana vidogo mno. Hata hivyo, shukrani kwako MziziMkavu.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom