Njia za kupokea mzigo wako ulionunua kwenye mtandao(ebay,alibaba,amazon)

B

basi fresh

Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
33
Points
125
B

basi fresh

Member
Joined Aug 16, 2018
33 125
Mbeya sehemu gani?? Mm npo iyunga natumia 53119 ila naendaga kuchukulia vitu posta ya mkoa kule mjini
 
B

basi fresh

Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
33
Points
125
B

basi fresh

Member
Joined Aug 16, 2018
33 125
Mbeya sehemu gani?? Mm npo iyunga natumia 53119 ila naendaga kuchukulia vitu posta ya mkoa kule mjini
Kwawaliombeya please tujuzane maeneo ambayo mawakala wapo au address wanazotumia MBEYA jiji
 
B

basi fresh

Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
33
Points
125
B

basi fresh

Member
Joined Aug 16, 2018
33 125
Ni sawa kama huna sanduku itaenda pale ya mkoa.. So hata ukitumia hiyo ya iyunga hmna tabu.. Utaenda kuchukua kwa maza wa pale posta ya mkoa.. Cha msingi detail zako zifanane haswa jina lako na la mzgo wako
duh me no MBEYA mjn isanga APA kakaa
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
978
Points
500
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
978 500
Hizi wanatoza sana ila inategemea siku nyingine mm silipagi
Hivi wakuu huwa mnalipia tozo pale posta?
Maana wamama walikuwa wananikaba 2000k kila parcel hata kama ni meagiza sindano ya nusu Dollar.
Sasa wamepandisha Hadi 2500@ parcel haijalishi ni registered mail au yoyote wao wanakaba Tu eti ni agizo toka juu.
Je hili ni kwa posta zote au ndio nageuzwa fursa kiaina?
Mpombote , Mwl.RCT Mr. Mobile uyui kwetu[/USE
@Ymoller
 
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
319
Points
500
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
319 500
Nachukua post office, free of charge.
 
Bossprota

Bossprota

Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
53
Points
95
Bossprota

Bossprota

Member
Joined Jul 16, 2015
53 95
Ni sawa kama huna sanduku itaenda pale ya mkoa.. So hata ukitumia hiyo ya iyunga hmna tabu.. Utaenda kuchukua kwa maza wa pale posta ya mkoa.. Cha msingi detail zako zifanane haswa jina lako na la mzgo wako
ahaaaaa
hv eneo la address line 1 na address line two ndozipi kakamkuuu
 
M

Madaga

Senior Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
163
Points
250
M

Madaga

Senior Member
Joined Nov 15, 2018
163 250
Good saana, sasa naweza kuagiza hata earphones nione
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
396
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
396 225
msaada
mimi ni mgeni wa kuagiza bidhaa online nimejaribu na nimetrack bidhaa mara ya mwisho nimepata information hii
LAO, (The item has been processed in the country of destination) je hapa kama niko mkoani siwezi kuutrack tena na nitajuaje kama umefika mkoa nilioko.?
 
mhshemdoe

mhshemdoe

Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
30
Points
95
mhshemdoe

mhshemdoe

Member
Joined Feb 1, 2017
30 95
Ni sawa kama huna sanduku itaenda pale ya mkoa.. So hata ukitumia hiyo ya iyunga hmna tabu.. Utaenda kuchukua kwa maza wa pale posta ya mkoa..
mkuu, unamaanisha kama huna box mzigo huwezi ukafika posta ya wilaya
 
B

basi fresh

Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
33
Points
125
B

basi fresh

Member
Joined Aug 16, 2018
33 125
Unafika mkuu... Ila kwa huku nlivyoona ukiandika posta ndogo izi mzigo unachukulia posta ya mkoa.. Mfano kwa uku naandikaga iyunga ila naenda kuchukulia ya mkoa
mkuu, unamaanisha kama huna box mzigo huwezi ukafika posta ya wilaya
 
mhshemdoe

mhshemdoe

Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
30
Points
95
mhshemdoe

mhshemdoe

Member
Joined Feb 1, 2017
30 95
Unafika mkuu... Ila kwa huku nlivyoona ukiandika posta ndogo izi mzigo unachukulia posta ya mkoa.. Mfano kwa uku naandikaga iyunga ila naenda kuchukulia ya mkoa
ngoja nijaribu nione kama wataleta wilayani
 
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
4,735
Points
2,000
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
4,735 2,000
msaada
mimi ni mgeni wa kuagiza bidhaa online nimejaribu na nimetrack bidhaa mara ya mwisho nimepata information hii
LAO, (The item has been processed in the country of destination) je hapa kama niko mkoani siwezi kuutrack tena na nitajuaje kama umefika mkoa nilioko.?
Bado utaendelea kupata update hadi posta ulioandika katika anuani yako.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,498
Top