Njia ya kuchoma nyama bila jiko la mkaa wala kuni


Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,213
Likes
2,496
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,213 2,496 280
wadau naomba kujuzwa kama kuna njia ya kuchoma nyama bila kuwasha mikaa wala kuni, make jiko ninalotumia ni la gas mambo ya wali natumia rice cooker, gheto langu ni kali mno, la kibabe linang'aa sio la hadhi ya kuwasha mikaa, lakin sasa ninapenda mno nyama choma kuliko ya kupika hali inayopelekea nikitaka kula nyama lazima nikanunue kwenye mabar iliyochomwa tayari afu kwa bei za ajabu ajabu so naona napata hasara. bas bandugu naombeni mnisaidie kama kunanjia mbadala wa kuchoma mnyama ili niwe nachoma gheto natafuna. hasara sitaki tena
 
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
342
Likes
43
Points
45
Age
37
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
342 43 45
tafuta jiko lenye oven na grill, kuna ambayo yanatumia gas na mengine umeme.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
Dogo anajiita Sexer....kwi kwi kwi
hahahahaha atakuwa kala ndumu limemkolea kisha hana kitu mfukoni sasa
surprised-_scaled_45-png.631732
anaota mchana kweupeeee
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,364
Likes
10,243
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,364 10,243 280
Kuna frampen zakuchomea nyama at a kwenye gas saizi ya kati zinauzwa 90,000
 
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
3,139
Likes
2,125
Points
280
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
3,139 2,125 280
Ha ha ha! Ghetto lako kali hebu tupia picha mkuu!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
wadau naomba kujuzwa kama kuna njia ya kuchoma nyama bila kuwasha mikaa wala kuni, make jiko ninalotumia ni la gas mambo ya wali natumia rice cooker, gheto langu ni kali mno, la kibabe linang'aa sio la hadhi ya kuwasha mikaa, lakin sasa ninapenda mno nyama choma kuliko ya kupika hali inayopelekea nikitaka kula nyama lazima nikanunue kwenye mabar iliyochomwa tayari afu kwa bei za ajabu ajabu so naona napata hasara. bas bandugu naombeni mnisaidie kama kunanjia mbadala wa kuchoma mnyama ili niwe nachoma gheto natafuna. hasara sitaki tena
Google biltong box.
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,364
Likes
10,243
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,364 10,243 280
mkuu ni frampen tofaut na hiz za kukaangia?!


Yes imetengenezwa na material tofaut sio pure China. Cheki picha hiyoo
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
mkuu ni frampen tofaut na hiz za kukaangia?!
_20170928_112055-jpg.631735
chapati maker 220000
ndogo yake 140000
_20170928_112055-jpg.631735
img_20170928_075045-jpg.631738
bread maker unaweka unga na vikolombwezo inakanda na kuoka mkate ukitoka hapo ni tumboni
img_20171010_124049_051-jpg.631741
hii unachoma mahindi nyama nk bei poa see me kijana na unachokichoma hakikamati kwenye jiko .............. og from uk
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
4,850
Likes
1,781
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
4,850 1,781 280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
img_20171015_094855-jpg.634870
HIYO BREAD MAKER NITAIPATA WAPI MKUU JE INATUMIA UMEME AU GAS
HII NI UMEME OG FROM UK DEAREST NICHEK HII UNAWEKA VIKOLOMBWEZO VYOTE INAPONDA UNGA KISHA INAOKA UKITOKA APO NI KULIWA
_20171026_073802-jpg.634860
_20171026_073802-jpg.634860
_20171111_193548-jpg.634861
_20171111_193614-jpg.634862
img_20171009_085911-jpg.634863
_20171010_152549-jpg.634864
_20171010_152549-jpg.634864
_20171015_094816-jpg.634865
_20171009_205836-jpg.634866
img_20171019_174238_430-jpg.634867
img_20171014_203228-jpg.634868
 

Attachments:

MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
431
Likes
253
Points
80
MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
431 253 80
Washa jiko la gas chukua wavu weka kisha weka minofu yako nyma yako itaiva mubashara
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
4,850
Likes
1,781
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
4,850 1,781 280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,195
Likes
4,973
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,195 4,973 280
ksheku

ksheku

Senior Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
122
Likes
34
Points
45
ksheku

ksheku

Senior Member
Joined Nov 8, 2016
122 34 45
HIYO BREAD MAKER NITAIPATA WAPI MKUU JE INATUMIA UMEME AU GAS
breadmaker ninayo inatumia umeme unapata mkate wenye vionjo utakavyo zinapatikana maduka ya vyombo na vifaa vya majumbani bei kama 250000 hadi laki 4 inategemeana na kampuni
 

Forum statistics

Threads 1,235,604
Members 474,678
Posts 29,228,413