Njia mojawapo ya kupata wateja katika biashara yako


yaleke4d

yaleke4d

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
231
Likes
130
Points
60
yaleke4d

yaleke4d

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
231 130 60
Habar?
Y4g designer Ninatengeneza na Kudesign banner mbali mbali ya Kamapuni,Biashara,au office kwa gharama nafuu kabisa na gharama ziko kama ifuatavyo.
Nafanya Kazi zangu kama free lance
MITA MOJA=35,000/= kudesign na Kuprint tu....
MITA MOJA =200,000/= Kudesign,Kuprint,fremu,Taa, na kukufungia
MITA MOJA=150,000/=Kudesign,kuprint,kukufungia lisilo na taa
STIKA ZA KWENYE VIOO

MITA MOJA=40,000/= kudesign na kuprint tu.......
MITA MOJA=50,000/= Kudesign,kuprint,na kukubandikia

HII NI KWA MATERIAL MBALIMBALI CONTRA,FLEX, REFLECT NK..............

Amini Utapata Kazi nzuri na ya Kukupendeza Kabisa.
Nipigie
0653285247
"MAELEWANO YAPO"
HIZI NI BAADHI YA ARTWORK ZETU PITIA UONE
yuscor-cameraa-300x90-jpg.364768


active-wear-house-banner-400x75-3-jpg.364771


shani-eye-centre-bango-jpg.364774


tigo-whatsapp300-x-90-jpg.364777
 

Forum statistics

Threads 1,238,671
Members 476,083
Posts 29,326,085