Njia BOMBA za website monetization kwa hapa kwetu tanzania

mdeesingano

Member
Aug 12, 2008
65
0
Wanajamii, leo nimeona nije na mada moja ambayo nawaomba tuambiane NJIA ZILIZOPO ZA ku-MONETIZE WEBSITES zetu kwa hapa tanzania...

HAKIKISHA NJIA UNAYOIANDIKA NI ILE AMBAYO TAYARI INATUMIKA HAPA TANZANIA (Tafadhali usiweke njia iliyopo huko ulaya ila haijaanza kutumika hapa kwetu tanzania). Pia eleza website ambamo njia hiyo inapotumika!

This will help us tanzanians to do blogging both as a hobby and a money making activity!

Kwa kuanzia mimi nafahamu:

1. Banner advertising mfano kwa michuzi, hapa jamiiforums,

2. Affiliate programs mfano kwa jigambeblogs.com

3. Adsense za google zipo kwenye blog kibao za hapa kwetu

IONGEZEE LIST TAFADHALI...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom