Niuzie biashara ya duka la vipodozi au duka la mahitaji ya nymbani

igihumbi

JF-Expert Member
Feb 20, 2017
362
250
Habari za kutwa wana JF?

Nahitaji kununua biashara mojawapo kati ya hizo. Hiyo biashara inatakiwa iwa dar tu bei ni maelewano kutokana na duka lenyewe.

Kwa mawasiliano karibu PM

Asanteni sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom