Niulize swali lolote kuhusu magonjwa ya zinaa

nitazoea

nitazoea

Member
Joined
Mar 15, 2017
Messages
76
Points
125
nitazoea

nitazoea

Member
Joined Mar 15, 2017
76 125
Kuna rafiki yangu katoka kusex but siku ya pili akatokwa na vipele vidogo vidogo vyenye maji kwenye shina la uume,hakuna muwasho wowote,je hiyo yawezakuwa gonnorhea?
 
hydrocarbon

hydrocarbon

Senior Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
151
Points
225
hydrocarbon

hydrocarbon

Senior Member
Joined Aug 8, 2014
151 225
Dr.samahani kuna uwezekano mtuu akaambukizwa virus vya ukimwi hata akiingiza uume ukeni mara moja chap na kutoa kwa mwamamke mwenye virus vya ukimwi?? Tafadhar nsomba msaada
 
ngosha mchele

ngosha mchele

Member
Joined
Dec 7, 2014
Messages
67
Points
125
ngosha mchele

ngosha mchele

Member
Joined Dec 7, 2014
67 125
Natokewa na vipele mikononi,kwenye mapaja na makalioni vinawasha sana,nimecheki HIV test Negative, nini tatizo
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,315
Points
2,000
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,315 2,000
Nafikiri hayo ni manii, wakati mwingne ni kawaida kwa wanaume
...Mkuu Papa, umesema watu wakuulize maswali utawajibu. Sasa ukiwaambia 'Nafikiri...' Katika swali LA tano tu INA maana huna uhakika was majibu yako Mkuu. Utaweza kuwasaidia kweli??
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
1,146
Points
2,000
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
1,146 2,000
...Mkuu Papa, umesema watu wakuulize maswali utawajibu. Sasa ukiwaambia 'Nafikiri...' Katika swali LA tano tu INA maana huna uhakika was majibu yako Mkuu. Utaweza kuwasaidia kweli??
Unafahamu kwa nini madaktari huwa wanawambia wagonjwa kutoa specimen?
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
1,146
Points
2,000
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
1,146 2,000
Kuna rafiki yangu katoka kusex but siku ya pili akatokwa na vipele vidogo vidogo vyenye maji kwenye shina la uume,hakuna muwasho wowote,je hiyo yawezakuwa gonnorhea?
Vipele inawezekana hiyo ni Herpes Simplex (Malengelenge)
 

Forum statistics

Threads 1,342,672
Members 514,746
Posts 32,759,476
Top