Niulize swali lolote kuhusu magonjwa ya zinaa

Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
38
Points
95
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined Feb 7, 2019
38 95
Hama Sehemu za Joto Kali na Hamia Sehemu ya Baridi..

Mimi Nilikuwa na Tatizo Flani hivi la Muda mrefu na lilinicost hela nyingi tu hapo Dar, Lakini nilipohamia Katika Mkoa Flani hivi wenye mazingira ya Baridi muda wote basi nimejikutia nimepona hilo tatizo bila ya kutumia dawa yoyote
Ulichosema ni kweli maana hata huku mkoa nilipo kuna joto kupita kiasi. Hasa tabu ninayoipata katka sehem zangu za siri chanzo ni joto. Na gharama ya matibabu niliyo itumia na kubwa ila tatizo haliishi. Kila la kheri mkuu !
 
faraji 95

faraji 95

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
18
Points
45
faraji 95

faraji 95

Member
Joined Feb 17, 2019
18 45
Ulichosema ni kweli maana hata huku mkoa nilipo kuna joto kupita kiasi. Hasa tabu ninayoipata katka sehem zangu za siri chanzo ni joto. Na gharama ya matibabu niliyo itumia na kubwa ila tatizo haliishi. Kila la kheri mkuu !
cha kuongezea kajaribu kucheki labda ni allergic condition kuna ndugu yangu aliugua fangasi za sehemu za siri takriban miaka 5 kumbe alikuwa na allerg ya nyama na samaki wa maji chumvi
 
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
38
Points
95
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined Feb 7, 2019
38 95
cha kuongezea kajaribu kucheki labda ni allergic condition kuna ndugu yangu aliugua fangasi za sehemu za siri takriban miaka 5 kumbe alikuwa na allerg ya nyama na samaki wa maji chumvi
% Kweli ni jambo la maana kama nitaenda kumwona daktari kwa mara nyingine ili nichek kama ni allerg na inasababishwa na nn.
Shukran ndugu kwa ushauri wako !
 
Gachuma jr

Gachuma jr

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Messages
340
Points
250
Gachuma jr

Gachuma jr

JF-Expert Member
Joined May 20, 2018
340 250
Mkuu nimekuwa nIkijichua kwa kipindi kirefu na adhari taYari naziona kwani ktk siku za karibuni nguvu ktk tendo la ndoa mpaka nilazimishe sana, nifanyeje kurudisha nguvu kama awali msaada tafadhali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
4,976
Points
2,000
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
4,976 2,000
Mkuu, kuna wakati huwa nakuwa na maumivu makali kwenye misuli ndani ya korodani. Inaweza ikawa kushoto au kulia ila muda mwingi ni kulia. Pia nakojoa mara kwa mara. Nimefanya sana ultra sound za korodani na kupima mkojo ila hawaoni matatizo.

Una suggestions zozote?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NAFIKIRE

NAFIKIRE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
492
Points
500
NAFIKIRE

NAFIKIRE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
492 500
Je hepatitis b ni miongoni mwa magonjwa ya zinaa??? Kama mtu anao na kisha maliza dozi ya miezi sita hospital unamshauri nini???
Shukrani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Dr naomba kuuliza kwa kuongezea hili swali.niwakati gani mgonjwa anatakiwa aanzishiwe dawa ya truvada au tle kutibu hepatitis...na hiyo dawa anatumia kwa muda gani...mpaka apone kabisa
 
C

Carla

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
388
Points
500
C

Carla

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
388 500
Papa Mobimba nakukumbusha tu kuwa kuna wadau walijitokeza kuuliza maswali ila hayajajibiwa bado.
Nakuamini sana kwenye taaluma yako.
Pitia huku please.
 
C

Carla

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
388
Points
500
C

Carla

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
388 500
Big no UTI ni urinary tract infection inaafect sana system yote ya mkojo although ina weza ambukizwa through sex kama STDs zilivo.
Sasa kama UTI inaweza kuambukizwa kwa njia ya ngono kwanini isiwe kwenye kundi la STDs? (lengo ni kujifunza mkuu)
cc Papa Mobimba
 
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
712
Points
500
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
712 500
Kupata UTI kupitia sex intercourse haimanishi ni ugonjwa wa zinaa bali ni mojawapo tu njia bacteria wanaitumia kutoka sehem moja kwenda nyengine....hivo yani.
Sasa kama UTI inaweza kuambukizwa kwa njia ya ngono kwanini isiwe kwenye kundi la STDs? (lengo ni kujifunza mkuu)
cc Papa Mobimba
 
C

Carla

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
388
Points
500
C

Carla

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
388 500
Kupata UTI kupitia sex intercourse haimanishi ni ugonjwa wa zinaa bali ni mojawapo tu njia bacteria wanaitumia kutoka sehem moja kwenda nyengine....hivo yani.
So ugonjwa wa zinaa ni nini?
Naomba ueleze kwa falsafa yako, siyo kwamba siwezi kuingia google bali nataka kujifunza falsafa yako.
 
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
1,069
Points
2,000
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
1,069 2,000
Papa Mobimba naomba ufafanuzi possibilities ni zipi ninachoumwa. Shingo ya uume ilikuwa inaniwashawasha mpaka nikapata kidonda kilichotokana na kijipele fulani. Ni mwezi sasa kipele kimepona ila bado washawasha inaendelea.

Suggestions ni zipi nina mke ila tangu hali hii ni mwezi sasa nimemwacha bench mpaka nipate ufumbuzi zaidi kuna ugomvi namshutumu kuniletea ugonjwa wa zinaa.

Anybody anaruhusiwa kushauri positively and otherwise.
 
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
38
Points
95
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined Feb 7, 2019
38 95
Papa Mobimba naomba ufafanuzi possibilities ni zipi ninachoumwa. Shingo ya uume ilikuwa inaniwashawasha mpaka nikapata kidonda kilichotokana na kijipele fulani. Ni mwezi sasa kipele kimepona ila bado washawasha inaendelea.
Suggestions ni zipi nina mke ila tangu hali hii ni mwezi sasa nimemwacha bench mpaka nipate ufumbuzi zaidi kuna ugomvi namshutumu kuniletea ugonjwa wa zinaa.
Anybody anaruhusiwa kushauri positively and otherwise.
Ni kwel duniani wawili wawili! hilo sijui nalo ni gonjwa gani maana mimi shingoni mwa uume nawashwa kwa ndan. Kwa hyo ukipata dawa nikumbuke na mimi askar.
 
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
1,069
Points
2,000
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
1,069 2,000
Ni kwel duniani wawili wawili! hilo sijui nalo ni gonjwa gani maana mimi shingoni mwa uume nawashwa kwa ndan. Kwa hyo ukipata dawa nikumbuke na mimi askar.
Poa
 
Credit

Credit

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
325
Points
250
Credit

Credit

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
325 250
Anatokwa na usaha kwenye urinary track, alipima magonjwa ya zinaa yote hakuwa nayo. Tatizo ni nini?
 
S

Steph JK

Member
Joined
Sep 14, 2018
Messages
25
Points
45
S

Steph JK

Member
Joined Sep 14, 2018
25 45
Mtaalamu jamaa yangu kwenye ndani yamshipa wa damu kwenye uume una vinundu nundu kama punje za ulezi. Sio mishipa yote.
Je, huo ni ugonjwa gani? Unasababishwa na nn? Tiba yake ni ipi? Na madhara yake ni yapi?
 
Msinjila89

Msinjila89

Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
11
Points
45
Msinjila89

Msinjila89

Member
Joined Aug 4, 2019
11 45
Mtaalamu jamaa yangu kwenye ndani yamshipa wa damu kwenye uume una vinundu nundu kama punje za ulezi. Sio mishipa yote.
Je, huo ni ugonjwa gani? Unasababishwa na nn? Tiba yake ni ipi? Na madhara yake ni yapi?
Mwambie apunguze kuwa Chapudu
 
Msinjila89

Msinjila89

Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
11
Points
45
Msinjila89

Msinjila89

Member
Joined Aug 4, 2019
11 45
Mtaalamu jamaa yangu kwenye ndani yamshipa wa damu kwenye uume una vinundu nundu kama punje za ulezi. Sio mishipa yote.
Je, huo ni ugonjwa gani? Unasababishwa na nn? Tiba yake ni ipi? Na madhara yake ni yapi?
Mwambie ajitoe kuwa mwanachama wa CHAPUTA
 

Forum statistics

Threads 1,342,678
Members 514,746
Posts 32,759,650
Top