Niulize Swali lolote Kuhusu HIV na UKIMWI


Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
1,142
Points
2,000
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
1,142 2,000
Inawezekana umekuwa na maswali ambayo yamekuwa yakikutatiza juu ya maambukizi ya Virusi vya UKIMWI na ugonjwa wa UKIMWI.

Leo nakupa nafasi ya kuuliza swali lolote juu ya mada hii. Twende kazi!
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,624
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,624 2,000
Inawezekana umekuwa na maswali ambayo yamekuwa yakikutatiza juu ya maambukizi ya Virusi vya UKIMWI na ugonjwa wa UKIMWI.

Leo nakupa nafasi ya kuuliza swali lolote juu ya mada hii. Twende kazi!
Kuna ulazima gani wa kutumia vidonge kila siku? Kwa nini muathirika asitibiwe ugonjwa anao umwa tu mfano kama ana kikohozi?
 
griffin griffith

griffin griffith

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
428
Points
500
griffin griffith

griffin griffith

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
428 500
Mkuu Mimi Nataka kujua haya

1. Inasemekana HIV ndo kirusi hasa anasababisha UKIMWI, je ni kweli Hamna Mtu yoyote aliwahi mwona Huyu virus?

2. Inasemekana UKIMWI haumui victim, Ila magonjwa mengine nyemelezi, so let's assume AIDS victim is exposed Katika mazingira free of any diseases, je Huyu hatakufa?
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
2,860
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
2,860 2,000
Eti HIV/AIDS Ni ugonjwa wa kisaikolojia zaidi kuliko mwili!!!?
2)Kuna taarifa zilizo na chembe za uhakika vipimo tupimwavyo vingi iwe mtaani au dispensary Ni vipimo viangaliavyo Kinga ya mwili na si virus Kama tunavyohubiriwa na wanasiasa..
3)Ni kwanini mtu aambiwapo tayari kaathirika anakuwa na maisha mafupi zaidi kuliko asiyeitambua afya yake!!?
4)Nini kinachopatikana ndani yake ktk kidonge Cha ARV mpaka mtu anapoanza kutumia kidonge kile anaumuka kila sehemu ya mwili nakuanza kupata matatizo mbalimbali ktk mwili, plesha, miguu kuanza kufa ganzi mwili kuwa dhaifu japo mtu kavimba Sana, na kuwa na hasira muda wote, na nguvu ya kufanya mapenzi kuongeza, nasema hivyo kwa utafiti wangu watu wote walioanza doz uwezo wao wa kufanya mapenzi uliongezeka..
Ova...
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
1,142
Points
2,000
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
1,142 2,000
Ni kweli ngoma huwa inaamia kichwani ?
Virusi wa UKIMWI wana uwezo wa moja kwa moja wa kushambulia mfumo wa fahamu hasa ubongo. Hivyo wakati mwingine mtu anaweza kuumwa matatizo ya akili kutokana na virus hawa. Mara nyingi wakianza kutumia dawa na kinga kupanda Ile ugonjwa wa akili unapona
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
1,142
Points
2,000
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
1,142 2,000
Inakuwaje unatembea na Muathirika wa HIV na haupati?
Sio mara zote mtu unapokutana na mtu mwenye maambukizi ya VVU anaweza kupata maambukizi pia. Kuna sababu mbalimbali zinaweza kusababisha mtu kutopata maambukizi, lakini kwa ufupi kabisa inategemea na afya ya huyu mtu kwa ujumla iwapo anaambukizi mengine, lishe yake, magonjwa ya zinaa, na sababu za kigenetiki na pia aina ya sex waliyofanya pamoja na hali ya afya ya mgonjwa iwapo anatumia dawa
 
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,663
Points
2,000
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,663 2,000
Inawezekana umekuwa na maswali ambayo yamekuwa yakikutatiza juu ya maambukizi ya Virusi vya UKIMWI na ugonjwa wa UKIMWI.

Leo nakupa nafasi ya kuuliza swali lolote juu ya mada hii. Twende kazi!
Naomba kufahamishwa kuhusiana na faida za dawa mpya ambayo itaanza kutumika hapa Tanzania kama FDC - First Line Regimen.... TLD ikilinganishwa na hii inayotumika sasa ya TLE.

Asante
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
1,142
Points
2,000
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
1,142 2,000
Kuna ulazima gani wa kutumia vidonge kila siku? Kwa nini muathirika asitibiwe ugonjwa anao umwa tu mfano kama ana kikohozi?
Kazi kubwa ya kutumia dawa ni kuhakikisha kuwa virusi vya UKIMWI vinadhibitiwa. Dawa zinasaidia kuzuia virusi kuzaliana. Kumbuka madhara hutokea baada ya Virusi kuzaliana na kuathiri kinga yako ya mwili
 
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,663
Points
2,000
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,663 2,000
Inawezekana umekuwa na maswali ambayo yamekuwa yakikutatiza juu ya maambukizi ya Virusi vya UKIMWI na ugonjwa wa UKIMWI.

Leo nakupa nafasi ya kuuliza swali lolote juu ya mada hii. Twende kazi!
Naomba utupatie shule pana ya Discordant Couples katika maambukizi ya Ukimwi. Faida na Hasara zake pia
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
1,142
Points
2,000
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
1,142 2,000
Mkuu Mimi Nataka kujua haya

1. Inasemekana HIV ndo kirusi hasa anasababisha UKIMWI, je ni kweli Hamna Mtu yoyote aliwahi mwona Huyu virus?

2. Inasemekana UKIMWI haumui victim, Ila magonjwa mengine nyemelezi, so let's assume AIDS victim is exposed Katika mazingira free of any diseases, je Huyu hatakufa?
1.Virusi ni vimelea wadogo sana. Hawawezi kuonekana kwa macho lakini wanaweza kuonekana kwa kutumia electronic microscope

2.mtu akiwa katika mazingira ambayo hawezi kupata maambukizi mengine hawezi kufariki kutokana na virus hawa
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
27,376
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
27,376 2,000
Eti HIV/AIDS Ni ugonjwa wa kisaikolojia zaidi kuliko mwili!!!?
2)Kuna taarifa zilizo na chembe za uhakika vipimo tupimwavyo vingi iwe mtaani au dispensary Ni vipimo viangaliavyo Kinga ya mwili na si virus Kama tunavyohubiriwa na wanasiasa..
3)Ni kwanini mtu aambiwapo tayari kaathirika anakuwa na maisha mafupi zaidi kuliko asiyeitambua afya yake!!?
4)Nini kinachopatikana ndani yake ktk kidonge Cha ARV mpaka mtu anapoanza kutumia kidonge kile anaumuka kila sehemu ya mwili nakuanza kupata matatizo mbalimbali ktk mwili, plesha, miguu kuanza kufa ganzi mwili kuwa dhaifu japo mtu kavimba Sana, na kuwa na hasira muda wote, na nguvu ya kufanya mapenzi kuongeza, nasema hivyo kwa utafiti wangu watu wote walioanza doz uwezo wao wa kufanya mapenzi uliongezeka..
Ova...
Na mimi nasubiri majibu ya haya maswali
 
griffin griffith

griffin griffith

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
428
Points
500
griffin griffith

griffin griffith

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
428 500
Kuhusu virus kuwa wadogo Lazima electronic microscope hiyo si tu virus Hata bacteria, and some protozoans

Nilichouliza mimi Inasemekana kwamba HIV virus Hamna aliewahi kumwona even using such device. Je ni kweli, if so lete proof mkuu
1.Virusi ni vimelea wadogo sana. Hawawezi kuonekana kwa macho lakini wanaweza kuonekana kwa kutumia electronic microscope

2.mtu akiwa katika mazingira ambayo hawezi kupata maambukizi mengine hawezi kufariki kutokana na virus hawa
 
polokwane

polokwane

Senior Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
133
Points
250
polokwane

polokwane

Senior Member
Joined Dec 16, 2018
133 250
Naomba utupatie shule pana ya Discordant Couples katika maambukizi ya Ukimwi. Faida na Hasara zake pia
Naomba kufahamishwa kuhusiana na faida za dawa mpya ambayo itaanza kutumika hapa Tanzania kama FDC - First Line Regimen.... TLD ikilinganishwa na hii inayotumika sasa ya TLE.

Asante
Mmaswali yako yanaweza kusababisha mtu kukimbia maswali wakati wowote kuanzia sasa
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,624
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,624 2,000
Eti HIV/AIDS Ni ugonjwa wa kisaikolojia zaidi kuliko mwili!!!?
2)Kuna taarifa zilizo na chembe za uhakika vipimo tupimwavyo vingi iwe mtaani au dispensary Ni vipimo viangaliavyo Kinga ya mwili na si virus Kama tunavyohubiriwa na wanasiasa..
3)Ni kwanini mtu aambiwapo tayari kaathirika anakuwa na maisha mafupi zaidi kuliko asiyeitambua afya yake!!?
4)Nini kinachopatikana ndani yake ktk kidonge Cha ARV mpaka mtu anapoanza kutumia kidonge kile anaumuka kila sehemu ya mwili nakuanza kupata matatizo mbalimbali ktk mwili, plesha, miguu kuanza kufa ganzi mwili kuwa dhaifu japo mtu kavimba Sana, na kuwa na hasira muda wote, na nguvu ya kufanya mapenzi kuongeza, nasema hivyo kwa utafiti wangu watu wote walioanza doz uwezo wao wa kufanya mapenzi uliongezeka..
Ova...
Point namba nne 👏👏
 

Forum statistics

Threads 1,283,438
Members 493,679
Posts 30,789,548
Top