Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

nyumbamungu

JF-Expert Member
Mar 3, 2017
808
1,000
habari wana Jf karibu uulize chochote kuhusu mwaka wa kwanza watarajiwa songea uulize jambo lolote linalohusu bodi ya mkopo , kujiunga chuo chochote. sana sana

SUA.

UDSM

MZUMBE

UDOM

IFM

TIA

CBE

TIA

NIT
Habari endrizzy kijana wangu amemaliza Diploma sasa ameanza Digrii na amemaliza mwaka mmoja ninaniya ya kuomba mkopo, viambatanisho ni nyaraka zipi?
 

Najiona Mimi

Member
Aug 15, 2020
52
125
Kwa mtu aliyepata mkopo healb ila ukawa haumtoshi,akataka kuappeal aongezewe et,inawezekana akappeal af akapunguziwa kabsa?
 

Nyamambovu

Senior Member
Jun 27, 2021
182
1,000
Mkuu post za diploma health public colleges si ni usiku wa leo ndo wanatoa??naweza vipi kuona??
 

kitokololoo

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
695
1,000
Je matokeo yako yakiwa si mazuri kama ni continues kuna uwezekano wa kupunguziwa mkopo ata kama allocation zako zinaonyesha umenufaika miaka yote 3?
 

ustadhijuma

JF-Expert Member
Jul 20, 2015
3,015
2,000
Je mtu mwenye diploma ya it anaruhusiwa kuomba degree ya psychology and counselling, au law enforcement?
 

Waragah

Member
Jul 14, 2021
26
45
Bado halijafunguliwa..mpaka majibu ya waliopata yatoke

Kuna dogo mwaka jana alifungua account kwa leo la kuomba AVN number lakini hakupata na mwaka huu amejaribu kulog in amejikuta amesahau username na password..
Naomba msaada jinsi ya kureset maana kila tiki jarib I kuanza upya inaonekana tayari kuna account yake amesahau username na password.
Ndgu msaada wako ni muhimu sana ili apate AVN.
 

Waragah

Member
Jul 14, 2021
26
45
Kuna dogo mwaka jana alifungua account kwa leo la kuomba AVN number lakini hakupata na mwaka huu amejaribu kulog in amejikuta amesahau username na password..
Naomba msaada jinsi ya kureset maana kila tiki jarib I kuanza upya inaonekana tayari kuna account yake amesahau username na password.
Ndgu msaada wako ni muhimu sana ili apate AVN.

Done!!!
 

Nyamambovu

Senior Member
Jun 27, 2021
182
1,000
habari wana Jf karibu uulize chochote kuhusu mwaka wa kwanza watarajiwa songea uulize jambo lolote linalohusu bodi ya mkopo , kujiunga chuo chochote. sana sana

SUA.

UDSM

MZUMBE

UDOM

IFM

TIA

CBE

TIA

NIT
Samahani naomba kujua,nawezaje kuona gharama za masomo ngazi ya diploma kwa vyuo vilivyo under TCU kwa sababu vilivyo under NACTE kwenye guide book unazikuta gharama za Kila chuo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom