NItumie mbinu gani niweze kutoa makunyanzi usoni?

Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,025
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,025 2,000
Wakuu ni mbinu gani nitumie ili kuondoa makunyazi usoni!?maana kila time naonekana kama nimekasirika kumbe sio
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
2,859
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
2,859 2,000
makunyanzi hayatokagi mkuu.
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
5,521
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
5,521 2,000
Kula vizuri, mazoezi na maji ya kutosha na upate muda wa kupumzika pia.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,168
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,168 2,000
Usiwe unakasirika sasa...

Tabasamu, achia uso...


Cc: mahondaw
 
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
1,114
Points
2,000
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
1,114 2,000
Wakuu ni mbinu gani nitumie ili kuondoa makunyazi usoni!?maana kila time naonekana kama nimekasirika kumbe sio
habari,
jipatie sabuni original za shaza kutoka burundi sabuni ambazo hutumiwa na jinsia zote kwa wanawake na wanaume mpaka watoto,pia ni sabuni pekee zitazoweza kukusaidia kuondokana na matatizo ya chunusi,mapele na hata magonjwa ya ngozi ya muda mrefu,husaidia kuiacha ngozi katika hali ya ukavu unaopendeza na kuondoa mafuta mengi usoni.
nauza sabuni moja kwa elfu 2 tu na pia kwa wale wa jumla nauza kwa box moja shilingi elfu 60. tunapatikana dar es salaam ilala pia tunafanya delivery ndani na nje ya dar es salaam karibuni sana
0659756647
img_1362-jpg.1167272
 
Smart_dady

Smart_dady

Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
94
Points
125
Smart_dady

Smart_dady

Member
Joined Aug 7, 2019
94 125
Wakuu ni mbinu gani nitumie ili kuondoa makunyazi usoni!?maana kila time naonekana kama nimekasirika kumbe sio
Kula mboga mboga za majani


Fanya mazoezi ya viungo (siyo uwende kunyanyua majim mazito uko et ndy mazoezi Fanya Yale yatakayo kujenga kidg kidg)

Epuka ma stress ( faham ways za ku manage stress)

Jitaidi kuwa MTU wa furaha (means ata some time jifunze Ku smile)


NB::
Kama yakizidi kukuganda ayataki kuondoka basi nenda ukaonane na doctor wa ngozi
 

Forum statistics

Threads 1,326,745
Members 509,585
Posts 32,233,331
Top