Nitumie application gani kupata sms anazotumiwa mpenzi wangu?

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,637
2,000
Ipo moja inaitwa Free Mobile Tracker.Itakuwezesha kupata calls,pictures na text messages

Kuna uzi humu unaexplain hii kitu..Jiandae kisaikolojia kuvunja mahusiano yako
 

mumak

JF-Expert Member
Oct 24, 2013
977
500
Wekeni tunufaike wote bola kuchukua tahadhali kabla ya ajali ukiogopa presha basi subili ukimwi,
 

Rohombaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
12,510
2,000
Khaa!! Hatukai kwenye mapenzi kwasababu ya uaminifu. Na wala hatuachani kwa sababu ya kukosa uaminifu. Tunakaa kwa sababu tunapendana. Hicho unachokitaka ulipaswa ukifanye kabla hajawa wapenzi. Usiwe ----- hapa kuna mmoja wenu hampendi mwenzake na anatafuta sababu. Una muda na pesa za kuchezea wewe
 

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Jan 4, 2015
10,534
2,000
kuchunguzana sana haifai unatafuta magonjwa ww hasa presha, sisi wenyewe tuna wake hatuwamini sana hatuwapuuzi sana 50/50 anything can happen be prepared.
 

walitola

JF-Expert Member
Nov 28, 2014
4,164
2,000
Habari zenu wanna wanna JF, naombeni mnisaidie a prication ya kupata text anazotumiwa mpenzi Wangu.

Mkuu acha uo umbulula utakufa kwa presha, na ww akianza kuchunguza umo kwenye cmu yako ndani amuwez karika kama anakueshimu shukuru mungu acha izo mambo
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,840
2,000
mie mpenzi sijui km ndio kashaniskiliza kny simu,maana siku hizi full mchuno?:A S-frusty2::A S-frusty2::A S-frusty2::A S-frusty2::A S-frusty2::A S-frusty2::A S-frusty2:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom