Nitawafanzia kazi, kubomoleshwa...misamiati mipya katika siasa za Tanzania


Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,979
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,979 280
Hivi ni sahihi kwa kiongozi yeyote yule kupotosha lugha? Au ndo anaikuza labda tuambiwe...mara "nawafanzia" kazi, mara "kubomoleshwa", hii misamiati iko kwenye kamusi ya TUKI?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
20,578
Likes
19,079
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
20,578 19,079 280
As long as mmelewana haina shida...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,214,170
Members 462,577
Posts 28,503,560