Nitarudi CCM endapo watuhumiwa wa Escrow watafungwa

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Sep 18, 2013
8,968
2,000
Kichaa mmoja maarufu maeneo ya Kakola ametoa ya mwaka baada ya kumfuata kada wa CCM na kutoa shinikizo na hapa namnukuu; CCM naipenda sana lakini kwa sasa nimeiacha na tarundi chamani endapo wahusika wa ESCROW watakamatwa na kufungwa. Hizi hapa nibaadhi ya picha alipokuwa akitiririka.
 

Attachments

Tabby

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
10,585
2,000
Waanze na mwenyekiti wao ambaye kumbe ndiye kamanda mkuu na mlinzi wa majambazi menziye. Amekaa akichekacheka kama ngenyela kuwahadaa watanzania kumbe ana mission yake ya siri. Divine justice shall always prevail no matter how long it takes!.
 

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Thubutuuuu wote wezi atakayemfunga mwenzie hapo ni nani we hujiulizi ule ujasiri wanautoa wapi weshatusoma watania tulio wengi mazebe.
 

majorbuyoya

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,830
1,225
...Huyo ni mmoja wapo tu wa vichaa waliomo CCM, tuwekee picha za vichaa wengine wa CCM akina Simiyu Yetu, Lizaboni, laki si pesa, Ritz na wengineo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom