Nitaoa mwanamke asiye na kazi

Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2019
Messages
483
Points
1,000
Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2019
483 1,000
Fahamu kwanza sababu zinazopelekea mke kuchepuka:-

1. Tamaa (Fedha, mali, cheo, kutoridhika na tendo na maumbile ya siri ya mumewe)
2. Kunyanyaswa na mumewe
3. Malaya by nature
4. Kulipiza kisasi
5. N.k

Unaweza mfungulia mradi au akawa mama wa nyumbani lakini kama hizi sababu anazo atachepuka tuu.
 
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
1,001
Points
2,000
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
1,001 2,000
Sijasoma yote mkuu!! Ila ukweli ni kwamba wenye nyumba wajifunze kudai vizuri wapangaji wao...maana sio fair kabisa kwa hilo mkuu
 
E

E and E

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
706
Points
500
E

E and E

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
706 500
Mwanamke anayedinywa nje lazima a bad ili abadili tabia, hiki ndo kilimo changu sahihi na ma ex zangu wote walipobadili tabia nilipowadukua niligundua wamecheat nikapiga chini, angalia tabia zake tu!
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
3,287
Points
2,000
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
3,287 2,000
Mmmmh unyanyasaji wa kiuchumi huu..uko wazi kabisa nauona jamani ebu badirikeni.
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,377
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,377 2,000
Ubinafsi ndio unaotusumbua wanaume. Kama mkeo hukumkuta na bikra ni wazi huyo alishakuwa 'used'. Na hata akitumika na mtu mwingine bado hicho kibox hakitabadilika rangi. Tujifunze kuwapenda wanawake na udhaifu wao. Ukijitoa kwa mwanamke kimwili na roho utateseka sana. Mwanamke hachungwi, anajichunga mwenyewe kutokana jinsi wewe unavyoishi nae. Ukimpenda nae atakupenda. Ukimthamini nae anakuthamini. Mungu alituagiza tuishi nao kwa kutumia akili, maana anazijua akili zao zilivyo.
Wanaume wenye hekima na busara kama wewe ni wachache sana siku hizi. Wengi humu wanamtazamo hasi kuhusu mwanamke, wanatuona kama vile tusio na ufahamu au akili. Kuwa na mwanamke aliyeolewa ofisini kwako na ana chepuka haimaanishi wanawake wote ni vicheche, wala haimaanishi kuwa wanawake hawatakiwi kufanya kazi za ofisini!! Kwani kwa hata hao baadhi wanaochepuka wanachepuka na akina nani kama si baadhi ya wanaume waliooa pia?! Binadamu yeyote hachungwi awe mwanaume au mwanamke !!
 
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2017
Messages
240
Points
500
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2017
240 500
Namimi nasema hiviii .....hata apewe helicopter as long as you're not Juan Miguel Sindrom and bill gates at the same time ...atachepukaa tuu!!
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,416
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,416 2,000
Hao wa kwenye miradi na wa nyumbani ndo hawadinywi? Vijana mmeharibikiwa nini kichwani?... Mwanamke malaya ni malaya tu, regardless anafanya nini.

Ukiangalia kwa mapana ni heri afanye kazi adinywe na wafanyakazi wenzie/ mabosi ambao baada ya kudinywa anapewa chochote kuliko adinywe na madereva wa bodaboda, wapemba magengeni au wauza nyama buchani. Hawa wanatumia hela ulizomuachia mkeo... Yani wanakudinyia mkeo kwa pesa zako.

Mwisho wa siku kama unataka ndoa yako idumu... mwamini mkeo na usimchunguze sana maana unaweza kudedi kwa presha kwa kushindwa kuchukua hatua au ukaozea jela kwa kuchukua hatua za kipuuzi

BABU nimemaliza narudi kitandani
mkuu sikuwa na point hiyo, then unamaanisha kuna sample ya wanaume wakikudinyia mkeo kunakuwa na uafadhari?
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,496
Top