Nitahakikisha Matajiri wanaishi kama Mashetani, Mnaolalamika Biashara Mbaya mmesahau Kama ninyi ni Matajiri?

Mahweso

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
1,093
2,000
Tajiri ni Yule mwenye uwezo, Una duka lako wewe ni Tajiri, Una Genge wewe ni Tajiri, Una duka la Nguo wewe ni Tajiri, Una kiwanda wewe ni Tajiri, sasa kwa Hali hii tunayoenda nayo mpaka wote mfunge magenge yenu na Maduka yenu ili twende Sawa,

Ooo Bank imefilisika
Ooo Pride inakufa
Oooo Viwanda vinafungwa, kumbukeni ninyi ni Matajiri.

Tutanyooka tu,
Tajiri akifirisika Masikini inakuwaje?
Huwezi kuwa Tajiri Kwa kufanya Tajiri kuwa Masikini
 

mwambadog

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
1,736
2,000
hahahahahaaaaaaaaaaaaaa

tanzania masikini wana bifu na matajiri utazani ndio walio waloga kuwa masikin

utasikia safi raisi kamtumbua manji atakura daga...........

mwisho wa siku unapata nn baada ya mwenzio kuwa masikini?
 

blackstarline

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
2,613
2,000
Hiyo jeuri ni kwasababu tunawalipa kodi kama vimitaji vyetu vikifa tutaona kodi mtakusanya wapi, mnakata tawi wakati mmelikalia.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,876
2,000
Baba mchawi huwala Na kuwatoa watoto zake sadaka Na kafara kwenye vikao vya kichawi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom