Nitafute kwa biashara ya Kuku wa mayai wa kufuga mkoani Arusha


T

Therichman

Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
33
Likes
42
Points
25
T

Therichman

Member
Joined Sep 16, 2016
33 42 25
Kwa mtu aliyeko Arusha anayeuza kuku bora wa mayai anicheki tufanye biashara. Asanteni
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,844
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,844 280
Wa aina gani? na umuri gani?
 
T

Therichman

Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
33
Likes
42
Points
25
T

Therichman

Member
Joined Sep 16, 2016
33 42 25
For serious seller check me 0759663113
 
Dad Hash

Dad Hash

Member
Joined
Jul 7, 2017
Messages
21
Likes
2
Points
5
Dad Hash

Dad Hash

Member
Joined Jul 7, 2017
21 2 5
Habari zenu wana JF. Natumai ni wazima wa Afya kwa wale wagonjwa mwenyezi mungu aweze kuwaponya na kuwapa nguvu kama zamani.

Nilikuwa naomba msaada wenu mimi kama kijana mwenye uchu wa maendeleo na ninayependa kujikwamua kiuchumi.
Nipo arusha na nina project yangu nimeindaa ya ufugaji wa kuku wa mayai (Broiler) kwa Biashara mwisho wa mwaka.

*Mtaji wa kuweza kuanza nao ni kama shingapi
*Upatikanaji wa masoko
*Suala la chanjo
*Mabanda yanakuaje
*Pia changamato za biashara hii.

Naomba kupata mchanganuo wenu wana JF wenye uzoefu na biashara hii ya ufugaji wa kuku wa mayai
 

Forum statistics

Threads 1,273,313
Members 490,351
Posts 30,477,748