Nissan Patrol ikivuta Kijiko cha mchanga(Bulldozer) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nissan Patrol ikivuta Kijiko cha mchanga(Bulldozer)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tigga Mumba, Oct 5, 2012.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 747
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nimekutana nayo leo asubuhi msasani Tanesco,,,,
    IMG-20121005-00800.jpg IMG-20121005-00801.jpg
    IMG-20121005-00802.jpg
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hii ni gari dume bana.......wanaendesha wanaume .... dadeeeeki!!!
    [​IMG]
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,929
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    my dream car iyo gari ya kiume usipime kuna moja naivizia jamaa wakimaliza kujenga barabara tuu nayoka nayo.
    Traffic walikuwa likizo maana katumia mnyororo badala ya chuma kuvuta gari
    Usalama sifuri apo
     
  5. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    kumbe hii mashine ni nomaa.. nlikuwa naichukulia poa poa tu. kwani ina CC ngapi hiyo?
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua la minyororo kumbe la matairi, hakuna cha ajabu hapo.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa maana nshapagawa ni nini..
     
  8. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 536
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Bulldozer ni tingatinga. Excavater ni kijiko. hiyo hapo ni excavater..
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,313
    Likes Received: 5,605
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa!!Excavator ni kijiko na Bulldozer ni tinga tinga na glader ni nini??au Catapillar?
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndivyo tunavyohishi Bongo....huwa hatujui hatari wakati wa shida.....mwenye nissan haju kwamba gari lake laweza kukwanyuka
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hili ni jina la KAMPUNI
     
  12. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 536
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Catapillar ni make kama vile , Nissan ,toyota, fiat, ford Benz ,Scania n.k, Hivyo basi kuna Excavater, Bulldozer na Grader za aina(make) tofauti kama ifuatavyo ; Catapiller, Komatsu;Fiat, Liebher(speling inanichanganya kidogo),Hitachi.
    Na Grader ule mtambo wenye Jembe katikati mara nyingi unatumika kukwangulia barabara.


    Hata hivyo Wataalamu zaidi watakuja kutufahamisha zaidi.
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,719
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaa.....
    But them men ride them women....
     
  14. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni Patrol ama Safari.
     
  15. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 747
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sio Nissan Patrol Safari?
     
  16. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 747
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Akina kayumba sasa. Asante mkuu nimejifunza sasa
     
  17. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 747
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kama wameweza kuvuta la matairi na vyombo vya usalama ziii,, nitaleta picha linavuta la minyororo
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 16,348
    Likes Received: 6,698
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kumbe hili dude linalo vutwa ni sawa na ukubwa wa pua...
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hio Hitachi hata mie ninayo, ina bendi sita,ina shika RTD na KBC,ina muziki mzuri afu ni double speaker!
     
  20. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, sijakusoma kama hilo ni swali ama jibu.
    a) Nissan Patrol.
    b) Nissan Safari (Station Wagon)
     
Loading...