Nishaurini: Nilipata division 3 kidato cha nne, nataka kurudia mtihani


Panda2

Panda2

Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
7
Likes
2
Points
5
Panda2

Panda2

Member
Joined Jul 4, 2016
7 2 5
Nimemaliza kidato cha nne mwaka jana na nikapata div3 ya 24, sinafanikiwa kuchaguliwa form5 na nimebaki njia panda juu ya hatima yangu. Nataka nirudie masomo niliyopata D na F mwakani kwani nina uwezo wa kufanya vizuri lakini tatizo nalazimishwa niende Veta. Je kupi bora??
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,867
Likes
50,199
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,867 50,199 280
nimemaliza kidato cha nne mwaka jana na nikapata div3 ya 24,sinafanikiwa kuchaguliwa form5 na nimebaki njia panda juu ya hatima yangu,,nataka nirudie masomo nliyopata D na F mwakani kwani nna uwezo wa kufanya vizuri,,,lakini tatizo nalazimishwa niende Veta,,je kupi bora??
Ndiyo ilivyo ukishindwa kujituma lazima utatumwa tu, sasa subiri huyo anayekulazimisha akufanye mtumwa wake maana hakuna namna
 
S

SITABIRIKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
365
Likes
94
Points
45
S

SITABIRIKI

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2013
365 94 45
kwani nilazima usome shule za serikali?kama ni kidato cha 5 hata taasisi ya elimu ya watu wazima soma na ukafanye mtihani wa kidato cha sita ukiwa MTAHINIWA WA KUJITEGEMEA
 
M

mrtanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
220
Likes
123
Points
60
Age
30
M

mrtanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
220 123 60
Hiyo dv uliyopata ukosa hata kusoma advance private?
 
M

mrtanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
220
Likes
123
Points
60
Age
30
M

mrtanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
220 123 60
Soma private candidate acha kubebeshwa mzigo ambao wewe unaona haupo akilini. Kulisiti sio mchezo na sikushauri utajuta. Uko mkoa gani kwanza maana huenda tunakupa ushauri kumbe huko uliko haya mambo ya private candidate huyajui. Hivyo mtoa mada rudi useme wapi umetokea bila shaka humu ndani tupo watu wa mikoa na wilaya mbalimbali
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,867
Likes
50,199
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,867 50,199 280
Wewe mshauri mdogo wako hapo anafanyaje sasa
Wewe ndiyo uache kunishauri mimi badala yake umshauri huyo dogo aliyetuomba ushauri, mimi nimetoa ushauri wangu tayari
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,137
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,137 4,529 280
Bora veta maana uko kungine hakuna ajira nenda VETA kijana utokuja kujutia kapige VeTA
 
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,025
Likes
807
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,025 807 280
nenda Veta ila chagua fani zenye soko ktk ajira. fanya tafiti juu ya fani ukasome kwa bidii utatoka tu kimaisha. jiamini na umtegemee Mungu
 
spurz11

spurz11

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2014
Messages
872
Likes
413
Points
80
spurz11

spurz11

JF-Expert Member
Joined May 26, 2014
872 413 80
maisha si Advance level tuu, kasome certificate up to bachelor ya course unayoipenda na yenye soko kwa sasa
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,781
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,781 280
Zero inakuita....
 
N

NANGA WA DEPO

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
445
Likes
333
Points
80
N

NANGA WA DEPO

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
445 333 80
SOMA VETA MIAKA 3 ILA CHAGUA FANI NZURI NA UNAYOUPENDA AMBAYO BADAE UTASOMEA SHAHADA YAKE.
WAKATI UNASOMA VETA HAKIKISHA UNARUDIA NW MASOMO YAKO YA FORM IV HATA KWA TUITION..UTAFANYA MTIHANI KAMA PC,
UKIFAULU UNAANZA KUSOMA MASOMO YA ADVANCE KWA TUITION PIA,, WAKATI HUO USHAMALIZA VETA TAYARI UNA UJUZI WAKO TENA HUENDA UKAWA AJIRA KABISA AU UMEJIAJIRI.
BAADAE UTAFANYA MTIHANI WA VI KAMA PC,, UKIFAULU TAYARI UNAENDA CHUO KUSOMA SHAHADA..(HAYA YANAWEZEKANA KAMA UNA NIA)
SASA UKIGOMA KWENDA VETA HUYO ANAYEKUSUPPORT ANAWEZA ASKUPE USHIRIKIANO.
PIA VYUO VYA VETA VIMEBIRESHWA SANA SIKU HIZI.
FANI ZIPO NYINGI NZURI.
NAKUTAKIA KILA LA HERI.
 
C

capetownboniface

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
5
Likes
0
Points
3
Age
33
C

capetownboniface

Member
Joined Jul 12, 2016
5 0 3
kwani wewe unapendelea nin zaidi itakiwi ulazimishwe kwenda veta
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252