Nishaurini jamani.Location gani ni nzuri kwa biashara ya HARDWARE(DSM & Pwani)


Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Habari za kazi wapendwa wote wana JF.
Ninaamini hapa kuna wazoefu wengi wa masuala ya biashara au Idea yoyote ya HARDWARE.Ninampango wa kuanzisha biashara hii ya hardware(vifaa vya ujenzi na umeme) na kwa sasa nipo kwenye Research ili nifanikishe malengo.
Naomba mniambie ni sehemu gani nzuri inalipa kama ni hapa katikati ya jiji au pembezoni ya jiji.
Pia kama una anything i.e ushauri,maoni,maonyo au maelekezo yoyote kuhusiana na biashara hii usisite kunieleza.
Asanteni sana and Iam looking forward to get great things from great thinkers.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Hapo inategemeana na mtaji wako kama una mtaji mkubwa weka hata k.koo hapo utakula vichwa kama kawa au nenda Gerezani kule nako kupo fresh dili utapiga sana. Lakini kama capital ndogo maeneo kama ya Buguruni, Tegeta, Kibaha napo kupo fresh.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Habari za kazi wapendwa wote wana JF.
Ninaamini hapa kuna wazoefu wengi wa masuala ya biashara au Idea yoyote ya HARDWARE.Ninampango wa kuanzisha biashara hii ya hardware(vifaa vya ujenzi na umeme) na kwa sasa nipo kwenye Research ili nifanikishe malengo.
Naomba mniambie ni sehemu gani nzuri inalipa kama ni hapa katikati ya jiji au pembezoni ya jiji.
Pia kama una anything i.e ushauri,maoni,maonyo au maelekezo yoyote kuhusiana na biashara hii usisite kunieleza.
Asanteni sana and Iam looking forward to get great things from great thinkers.
MWENGE!lazima upige hela
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Hapo inategemeana na mtaji wako kama una mtaji mkubwa weka hata k.koo hapo utakula vichwa kama kawa au nenda Gerezani kule nako kupo fresh dili utapiga sana. Lakini kama capital ndogo maeneo kama ya Buguruni, Tegeta, Kibaha napo kupo fresh.
Senks.Mtaji wangu ni mdogo.nadhani kwa sasa nikimbilie kibaha maybe.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
why dont you do you own study?.. yeah this is one means but I advice that make your own research... before making a final decision.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Senks.Mtaji wangu ni mdogo.nadhani kwa sasa nikimbilie kibaha maybe.
mi nakwambia nenda mwenge karibu na NHBRA(national housing and building research agency),unapoanza tu kwenda ubungo kulia.na kuna frame ipo blank pale
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
51
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 51 145
Kigamboni nako ni kuzuri kwa aina hiyo ya biashara......project nyingi za ujenzi zinaendelea huko!!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
why dont you do you own study?.. yeah this is one means but I advice that make your own research... before making a final decision.
Unamaanisha nini my friend? kwamba nipite katika hayo maeneo na kufanya interview nao? wasi2 ni kuwa will they give me the FACTS?Sometimes watu huwa haapendi kusema ukweli wao hasa kwa kuhofia kuwa akiongezeka mfanyabiasha mwingine ushindani utaongezeka.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,135
Likes
572
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,135 572 280
Ni vizuri kuweka HARDWARE sehemu zinazochipukia au jirani na sehemu hizo...mfano WILAYA YA KINONDONI: Tegeta,Boko,Bunju A au Bunju B pia maeneo ya Mbezi kwa Msuguri,Mbezi Mwisho,Luguruni,Kibamba WILAYA YA ILALA:maeneo ya Segerea,Kinyerezi,Ukonga,Pugu na Chanika. WILAYA YA TEMEKE: Mbagala,Mtoni Mtongani,Kongowe,Toangoma na Kisota(Mjimwema)
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
mi nakwambia nenda mwenge karibu na NHBRA(national housing and building research agency),unapoanza tu kwenda ubungo kulia.na kuna frame ipo blank pale
Senks.Mwenge panaonekana pana network kubwa ,lakini naangalia pia kodi ya pango kwa vile naona bila shaka maeneo yatakuwa yanatofautiana.Kwa huu mwanzo wangu naona kama patakuwa very ekpensive kodi yako.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Ni vizuri kuweka HARDWARE sehemu zinazochipukia au jirani na sehemu hizo...mfano WILAYA YA KINONDONI: Tegeta,Boko,Bunju A au Bunju B pia maeneo ya Mbezi kwa Msuguri,Mbezi Mwisho,Luguruni,Kibamba WILAYA YA ILALA:maeneo ya Segerea,Kinyerezi,Ukonga,Pugu na Chanika. WILAYA YA TEMEKE: Mbagala,Mtoni Mtongani,Kongowe,Toangoma na Kisota(Mjimwema)
Senks.Ushauri wako ni mwanana.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Senks.Mwenge panaonekana pana network kubwa ,lakini naangalia pia kodi ya pango kwa vile naona bila shaka maeneo yatakuwa yanatofautiana.Kwa huu mwanzo wangu naona kama patakuwa very ekpensive kodi yako.
sidhani kama patakuwa as expensive as gerezani...!enewei,angalia angalia hata bunju kule kunalipa.kuna ujenzi mkubwa unaendelea pande za mbweni na kuendelea
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,135
Likes
572
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,135 572 280
mi nakwambia nenda mwenge karibu na NHBRA(national housing and building research agency),unapoanza tu kwenda ubungo kulia.na kuna frame ipo blank pale
Kaka Geoff heshima mbele!!! Hapo NHBRA zimetapakaa Hardware za kufa mtu,na ninahisi wale pale wapo "ki-rombo" zaidi yaani Wale wa Rombo-Tarakea wananunua kwa Wa-Tarakea wenzao,Wale wa Rombo-Mashati wananunua kwa Wa-Mashati wenzao,Wale wa Rombo-Mkuu wananunua kwa Wa-Mkuu wenzao sasa Charity wewe ni wa Rombo ipi (Just kiddn!!! Nothing personnal)
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Unamaanisha nini my friend? .
mpotezee tu.
Anamaanisha kwa nn usifanye utafiti wako mwenyewe hajui kuwa wewe ndo kwanza unataka kuwekeza kwenye hii ishu. Yeah nenda pale Mwenge kwenda ubungo napo pana vichwa sana pale...mizigo ya jumla nione hahahahaha
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Kaka Geoff heshima mbele!!! Hapo NHBRA zimetapakaa Hardware za kufa mtu,na ninahisi wale pale wapo "ki-rombo" zaidi yaani Wale wa Rombo-Tarakea wananunua kwa Wa-Tarakea wenzao,Wale wa Rombo-Mashati wananunua kwa Wa-Mashati wenzao,Wale wa Rombo-Mkuu wananunua kwa Wa-Mkuu wenzao sasa Charity wewe ni wa Rombo ipi (Just kiddn!!! Nothing personnal)
:eek::eek:hili sikulifikiria kwakweli
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Kaka Geoff heshima mbele!!! Hapo NHBRA zimetapakaa Hardware za kufa mtu,na ninahisi wale pale wapo "ki-rombo" zaidi yaani Wale wa Rombo-Tarakea wananunua kwa Wa-Tarakea wenzao,Wale wa Rombo-Mashati wananunua kwa Wa-Mashati wenzao,Wale wa Rombo-Mkuu wananunua kwa Wa-Mkuu wenzao sasa Charity wewe ni wa Rombo ipi (Just kiddn!!! Nothing personnal)
lol kwa mtaji huo huwezi piga biashara.
Labda uwe na kizizi hapo utakomba wateja wao wote.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Kaka Geoff heshima mbele!!! Hapo NHBRA zimetapakaa Hardware za kufa mtu,na ninahisi wale pale wapo "ki-rombo" zaidi yaani Wale wa Rombo-Tarakea wananunua kwa Wa-Tarakea wenzao,Wale wa Rombo-Mashati wananunua kwa Wa-Mashati wenzao,Wale wa Rombo-Mkuu wananunua kwa Wa-Mkuu wenzao sasa Charity wewe ni wa Rombo ipi (Just kiddn!!! Nothing personnal)
Duu! hapa kweli kuna kazi.Sasa sie akina mapembelo vavene si tutasusiwa biashara.Asante lakin kwa angalizo hili.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
mbezi ya tanki bovu, afrikana, tegeta, wazo hill, madale, boko, mbweni, bunju, goba etc
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
mpotezee tu.
Anamaanisha kwa nn usifanye utafiti wako mwenyewe hajui kuwa wewe ndo kwanza unataka kuwekeza kwenye hii ishu. Yeah nenda pale Mwenge kwenda ubungo napo pana vichwa sana pale...mizigo ya jumla nione hahahahaha
Hili nalo ni jambo la msingi.Itabidi nikutafute.Nipate madiskaunti.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Duu! hapa kweli kuna kazi.Sasa sie akina mapembelo vavene si tutasusiwa biashara.Asante lakin kwa angalizo hili.
Weweeeeeee hao wapo juu k/koo hapo utawakuta kwenye pamba nyepesi kama unamtaji wa kuruka China na Thailand ingia huko kwenye pamba nyepesi
 

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,330