Nishauri kati ya biashara ya nyama choma na barbershop nifanye ipi?


lup

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
2,309
Points
2,000
lup

lup

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
2,309 2,000
Za asubuhi jamani..

Leo nimejikuta katika mawazo sana lipi la kuamua. Kuna pesa natarajia kuipata very soon... Sasa nawaza kufanya biashara ila nimeshidwa kuamua nimeona nipate mawazo kwanza kwa wadau..

Barbershop..
Nawaza kama ni barbershop nifungue yenye hadhi nzuri na ikibidi nichanganye na saloon ya like na maeneo nilipo Niko mwanza ila nafikilia kuweka mle mwanza moral. Yaani niifanye iwe inaweza kuingiliwa na watu wa hadhi zote.

Nyama Choma
Lakini pia kuna wazo linakuja kwa kasi la kuhusu kufungua nyama choma yenye vinywaji baridi kwani imani yangu hairuhusu pombe...

Kati ya biashara hizo tafadhali mnisaidie mawazo.
 
hibiscus interior

hibiscus interior

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
1,181
Points
2,000
Age
49
hibiscus interior

hibiscus interior

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2016
1,181 2,000
Biashara ya tax na boda boda ip nafuuu
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,376
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,376 2,000
Fanya hivi nenda kajichanganye kwenye banda la nyama choma, jua nyama wananunua wapi, wananunua kiasi gani, wateja muhimu kina nani, siku zipi zinabiashara sana,hasara na faida then Fanya hivyo na hiyo nyingine then Fanya uchaguzi mwenyewe biashara sio ya kuchaguliwa na mtu hili ni angalizo usitake sisi tuseme ila chagua mwenyewe
 
kimacho

kimacho

Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
65
Points
125
Age
49
kimacho

kimacho

Member
Joined Feb 10, 2016
65 125
Fanya ya babashop haina presha mwanzo ytakuw mgumu then baadae itasimama Mimi Nina babashop cha kufanya elewana na vinyozi wako kila kiti wakupe kiasi gani kwa siku ila nyama choma sikushauli life ya kuchoma sana nyama imepungua kwa sasa
 
lup

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
2,309
Points
2,000
lup

lup

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
2,309 2,000
Fanya ya babashop haina presha mwanzo ytakuw mgumu then baadae itasimama Mimi Nina babashop cha kufanya elewana na vinyozi wako kila kiti wakupe kiasi gani kwa siku ila nyama choma sikushauli life ya kuchoma sana nyama imepungua kwa sasa
Mkuu kama hautojari naomba nije inbox tuongee kidogo
 
lup

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
2,309
Points
2,000
lup

lup

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
2,309 2,000
Kama una sehemu nzuri fanya biashara ya nyama choma n ugali wa dona na ulezi,halafu weka reliable price...aisee utapata hela sana
Mkuu una uzoefu na hii biashara?
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,478
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,478 2,000
Nashauri nyama choma mkuu Ila BIA ziwepo
 
3

365

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,347
Points
2,000
3

365

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,347 2,000
Mkuu una uzoefu na hii biashara?
Sina uzoefu ila nina jamaa hii biashara imemtoa yuko vizuri..kiasi kwamba sasa anifikiria kujenga mgahawa wa kisasa kila wilaya tanzania
 
3

365

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,347
Points
2,000
3

365

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,347 2,000
Kama unaweza kupata bar nzuri na kubwa hapo mjini,wewe unafungua jiko (mgahawa) hapo bar
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,550
Points
2,000
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,550 2,000
mk
Fanya ya babashop haina presha mwanzo ytakuw mgumu then baadae itasimama Mimi Nina babashop cha kufanya elewana na vinyozi wako kila kiti wakupe kiasi gani kwa siku ila nyama choma sikushauli life ya kuchoma sana nyama imepungua kwa sasa
mkuu nieleweshe kidogo hapa..je huyo kinyozi atakua anakulipa kwa mwezi,wiki au kwa siku au we unafanya vipi mkuu...?
 
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,040
Points
2,000
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,040 2,000
sikushauri uweke pombe na nyama choma ila kinyozi iko poa ila kama ni mzur katika kunyoa.
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top