Nisaidieni wapendwa,wanyaturu wana sifa gani nataka kuoa mnyaturu


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Jamani,naombeni sifa za wanyaturu.Nimekuwa na rafiki yangu wa kinyaturu imefikia hatua ya kuniambia nimuoe,sasa nataka nijue sifa za wanyaturu abla sijamkubalia.Nisaidieni wadau
 
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,874
Likes
939
Points
280
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,874 939 280
wana miguu na macho mawili
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Kwani unaoa kabila? Acha uzamani wewe. If you love her MUOE.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
mh nasikia wanasema hawajatulia!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,701
Likes
4,427
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,701 4,427 280
..

...Mkuu "pulling "tu mambo mengine nyanya tu!!!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
hawa hapa!


gonga like niimalizie!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,701
Likes
4,427
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,701 4,427 280
hawa hapa!


gonga like niimalizie!
....Ha ha ha ha Mkuu hii mambo iko Yaeda Chini

....Mambo ya Eshikeshi a k a Hydom .....

...utampoteza jamaa Datoga namba nyingine kabisaaaaaaaa
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,622
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,622 280
Kwa kweli imebidi nicheke kwani yeye na familia yake wakoje? Amelelewaje? Wazazi bado wako wote? Ndugu je? Achana na kabila kiutabia labda uulizie mila na desturi zao zikoje nawe unaonaje as zinakuwa zinafatwa na wengi kwenye makabila then amua.

Ila kwa wewe kuuliza humu inaelekea bado haumjui huyo wako na pia hamuongei communication ni muhimu sana katika uhusiano.

Kama auko free nae akakueleza mengi ya kabila lao kwa stories etc basi tulia baadae utamuoa kama bado utapenda ya huko kwao.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,367
Likes
8,180
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,367 8,180 280
Hao hawana noma

huwez jua yupi kaolewa yupi hajaolewa,yaan wao wakitongozwa wanaachia tena bila gharama zaid ya kyepe na fanta ya barid...ni shiiiiida
 
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
953
Likes
243
Points
60
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
953 243 60
Wanagawa k kama pipi...jiandae kushea na wanyaturu wenzake.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,367
Likes
8,180
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,367 8,180 280
Na ukisema uhonge jua anasahau mume sunajua life la kisingida n km kaanan au damascus au tripol,kijangwa jangwa uchumi mbovu
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,367
Likes
8,180
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,367 8,180 280
Wanyaturu,wanyiramba,warangi,wairaki,barabaigi,wambulu wanamfanano kwa mbaaaaaal

ila huyo unaetaka kuoa,inabid kiuchumi uwe vizur mkuu
maana neno NO singida n kwa wachache
 
K

kindondindo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2013
Messages
508
Likes
41
Points
45
K

kindondindo

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2013
508 41 45
Jiandae kushare nnauzoefu na hao watu
hawajui kukataa!
 
N

nojo

Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
90
Likes
0
Points
0
N

nojo

Member
Joined Mar 14, 2013
90 0 0
nipe namba yake nimweke ndani kwakuwa wewe bado mtoto....watu cku hizi hawaoi kabila bali tabia.kama humpend tupe namba zake halafu wewe uendelee kupekua makabila yote nchini.boya wewe!!
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
ana tabia kama zako. kama huamini muulize, atakwambia tu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,599
Members 481,811
Posts 29,777,366