Nisaidieni, upendo unapungua kwa mume wangu

M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Huyo mumeo nahisi anatumia swala LA kufiwa na wazazi wake kama excuse tu..ila nahis kuna mambo kati ya haya
1) Ana asili ya uchoyo/ ni tabia yake
2)Alishawahi kumpenda mdada, lakini akaishiwa kuchunwa pesa nyingi na papuchi hakupata..so maumivu ya kupendewa pesa na kuchunwa bado anayo miss_mbeya
Uchoyo nimeona hata dada zake wako hivo nafikiri ni trait ya kuridhi
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Hyo hata kama n utoto umezid utadhan ndo wa kwanza kufiwa na vip akiwa na kisiran ndo watchful
Ashanti
1.anza kumpotezea,akiwa na kisiran jifanye kama vile hujal,akae na kisiran chake kiishe kisiishe Altamont
2.kuwa mwanamke sasa mahitaj ambayo hayakuhusu mfano umeme,kodi au ada na hata chakula usiyafanye kama umeme ukiisha mlale giza,hajaacha hela ya chakula pika chako kula lala kiufup asikute Chaka
Kataa kupigwa kisiran chake apeleke kwa boss wake kama n mzur wa ngum akapigane na wenzake mpe warning kwamba siku akikupiga hata kofi ataenda kujieleza polish
4 punguza ikiwezekana acha kabisa kumletea zawad hzo ambazo huwa unamletea instead jinunulie zawad unayoipenda,ukiweza siku za weekend toka out na mwanao ye hata usimuulze kiufup mpotezee utaona mabadiliko anaeza akahis unachepuka narudia yaan jifanye kama husikii anayoyaongea
Amen dear nashukuru kwa ushauri
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Mamiii unajua huduma ya anointed room??? Em ngoja nikushirikishe hili.... Hakuna linalomshinda Mungu.... Ingia insta au fb search anointed room au nenda u tube search uone masomo yao naamini yatakujenga... Na Kama utaweza jiunge na prayer marathon ukienda hizo pages nilizokuelekeza utapata maelekezo..... Kama hujaelewa Ni pm ntakuelewesha zaidi.... Sio kitu Cha kulipia hela kwamba utatapeliwa noo dear ingie huko then thank me latet
Ahsante dear
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,285
Points
2,000
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,285 2,000
Wapendwa poleni na majukumu ya kujenga taifa.Niende kwenye hoja yangu ,Mimi ni mdada/mama mwenye mtoto 1,nimeolewa na ndoa ya kanisani .Mume wangu alifiwa na wazazi wote wawili kitambo sana,sasa upendo kwangu haupo najitahidi sana nimletee vizawadi nikitoka kazini,amekuwa ni mtu wa kulalamika kuwa yeye upendo wake ulishaondoka na wazazi wake ,kiujumla anasema wazazi wake wangekuwepo angeishi maisha ya furaha sana,eti anaona maisha yote ni ubatili.kuna siku moja alinambia anashangaa wanaume wanaowanunulia wake zao nguo au kuwasomesha watakuwa wapumbafu na wajinga,anajali zaidi mtoto wake ,kwakweli ni mtu wa hasira nikikosea kidogo ni kipigo na akiongea kugomba nanyamaza kimya,but yeye anafanya makosa makubwa namsamehe ,kwasababu ukimwambia kwa kumshauri anakuja juu.Pili ni mbinafsi sana kiasi inapelekea uchoyo wa hali ya juu.Nasema hivi nilivoolewa mimi nilikuwa nawasaidia ndugu zake,niliwachukulia km ndugu zangu but nikaona mwenzangu kwetu hajali babaangu mzazi alilazwa wiki mbili nilikuwa natuma hela,yeye hata senti tano kwamba anisupport hata kupiga cm kumjulia hali mgonjwa hakuweza ,nilivolalamika akanambia nichukulie jinsi nilivo univumilie ndivo nilivo.Ila nami nachoka ,yeye ni mwajiriwa ana kipato kikubwa zaidi yang.Nisaidieni kwa mawazo naona maisha ya ndoa magumu sana
Angalia usiwe kama MAMA DAVIS wa cocochanel na Naipenda Jumatano Yangu yake. Nakuhurumia maana Mama Karisa anakaribia kukutafutia Fadhili akufadhili. Ndiyo akufadhili Ub.oo, Mahaba na Fwedha.

Nimesema!
Bazazi
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Angalia kuna uwezekano amekosa imani na wewe labda ulimsaliti au kuna viashiria vya usaliti au labda wewe ni kiburi ama ulionesha dharau na kutomuheshimu. Kama kipo kimojawapo wanaume tunapoteza upendo kwa mwanamke
Hapana kiufupi hata baadhi ya baba zake wakubwa kwa wadogo wana hizo tabia,watatu walishaachana na wake zao wa mwanzo ,mmoja nilimkuta wakati naolewa alinisimulia mengi sana akasema ukoo wao yaani wa mume wake ( ambae mimi ni baba mkwe wangu mdogo) akasema wana roho ya kikatili baba yake alishamuuaga mke wake wa kwanza kwa kumpiga na kamche ka kutwangia karanga yaani yaani babu
 
Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2019
Messages
323
Points
500
Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2019
323 500
mumeo ni mmoja wa wale wanaume selfish,uamuzi ni wako kukaa nae au kuachana nae.....mie nakushauri uachane nae bado mapema ukiamua kubaki ujue unatoa sadaka furaha yako...na utabaki miserable for the rest of your life........................

Kuhusu wazazi,nahisi hakupata muda mzuri wa kukubali wamekufa(grieving period)...saa zote ana feel guilty and puzzled kuhusu kifo chao...au anaona wamekufa mapema kabla hajawahudumia kama zawadi ya kumlea......


kwa kifupi ameyabeba mengi kifuani,ndio maana ukimuudhi kidogo ana snap,dada huyo ni bomu...ondoka kabla hujazaa mtoto wa pili na watatu halafu ushindwe ku move on.
Sio ushauri mzuri. Kuachana hapana too early.

UKILA NA KIPOFU MSOGEZEE NYAMA NYINGI ASIVURUGE CHAKULA KUTAFUTA NYAMA
 
Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2019
Messages
323
Points
500
Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2019
323 500
Kipindi nimefunga ndoa siku hiyo usiku ,alinambia nimekuoa but wasichana was nje siwezi waacha ,but kipindi cha a mwanzo nimepata Shida sana ,nikawaona wasimamuzi wangu wa ndoa wakamshauri akapunguza but nilimshakamata kalala na binti wa kazi ndani,nikamwambia naomba tuachane hapo mtoto akiwa na miaka 3 ,akanibembembeleza sana,akaomba msamaha yakaisha,but kuna kipindi akawa anatongoza mabinti ,nikasema sasa inabidi tuachane ,akalia sana akasema umeona coz wazazi wangu wamefariki ndo unataka kuniacha sawa,huruma ikaniingia tukayamaliza ,kwa sasa naona ametulia hata Kanisani anahudhuria vizuri tu
Dah huyo BOMU, chakua hatua za haraka kuanza kuwekeza mambo yako binafsi. Nunua Kiwanja chako jenga nyumba yako binafsi. Wekeza wekeza wekeza. BOMU likilipuka unabaki safe
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
23,613
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
23,613 2,000
Angalia usiwe kama MAMA DAVIS wa cocochanel na Naipenda Jumatano Yangu yake. Nakuhurumia maana Mama Karisa anakaribia kukutafutia Fadhili akufadhili. Ndiyo akufadhili Ub.oo, Mahaba na Fwedha.

Nimesema!
Bazazi
Ngoja nimpatie link akasome ushauri wa Tilda anaompa mama Davis


Nimesoma post yake moja miss_mbeya anajitetea hadi kutumia mifano ya ndugu ambao yao ni yao na yake yaweza kuwa tofauti nao kabisa. Aibu sana mwanamke kuishi kukaribisha au kusala udaku kwa kukaribisha nguvu za giza mwenyewe.. huyu hajitambui kwa sasa.. anaweka watu mbele na labda mchepuko kuliko yeye na mwenza na mtoto na furaha yao..
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Ngoja nimpatie link akasome ushauri wa Tilda anaompa mama Davis


Nimesoma post yake moja miss_mbeya anajitetea hadi kutumia mifano ya ndugu ambao yao ni yao na yake yaweza kuwa tofauti nao kabisa. Aibu sana mwanamke kuishi kukaribisha au kusala udaku kwa kukaribisha nguvu za giza mwenyewe.. huyu hajitambui kwa sasa.. anaweka watu mbele na labda mchepuko kuliko yeye na mwenza na mtoto na furaha yao..
Ahsante mpenzi nitaifuatilia uweenda inaweza nisaidia kwa kiasi fulani
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
23,613
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
23,613 2,000
Ahsante mpenzi nitaifuatilia uweenda inaweza nisaidia kwa kiasi fulani
Tutag kutupa mrejesho.
Kila la kheri.. muhimu hapo ulipo acha kufikiria hao hao wasio wewe na mumeo.. anza kutulia na kuongea na kuomba na Mwenyezi Mungu.
Usikimbilie kwa watu.. tulia endelea n.k.
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Tutag kutupa mrejesho.
Kila la kheri.. muhimu hapo ulipo acha kufikiria hao hao wasio wewe na mumeo.. anza kutulia na kuongea na kuomba na Mwenyezi Mungu.
Usikimbilie kwa watu.. tulia endelea n.k.
Amen dear nimekuelewa
 
N

Ngishi

Member
Joined
Sep 17, 2018
Messages
76
Points
125
N

Ngishi

Member
Joined Sep 17, 2018
76 125
Kwa hatua ya kwanza mshirikishe ndugu yake wa karibu ajaribu kumuelimisha kuhusu anayofanya lkn pia yaweza kuwa ana mchepuko ambao akili nyingi amewekeza kwake kitu kinachomfanya akuone ww si kitu zaidi ya mwanaye,ikishindikana km ndio na kipigo juu asije akakudhuru mwisho ukashindwa hata kulea wanao chukua hatua mapema

Issue nyingine umesema ww ni mama kijacho huenda hiyo hali yako pia imesababisha msipendane subiri kwanza ujifungue maana ujauzito muda mwingine unakuja na changamoto zake
 
W

Wise E

Senior Member
Joined
May 10, 2019
Messages
137
Points
250
W

Wise E

Senior Member
Joined May 10, 2019
137 250
aisee labda ungemshawishi muende kwa wana saikolojia anweza akashauliwa na akabadilsha mind set yake lakini on top of that hilo ni bomu aisee sepa
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,386
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,386 2,000
Nashukuru dear kwa ushauri ingawa ni mama kijacho ,yaani kazini walikataa kunilipia masomo ya master ,ada ilikuwa milioni kama milioni kumi na tano hivi pamoja na research nililipa kama milioni 13,000,000 hivi sasa ikabaki milioni 3 nikamwomba akakataa kunipa ikabidi nikamkopa coz bank nilikuwa najua ana sh.ngapi akanipa baada ya miezi 3 alikuwa ananidai mpaka nikitoka kazini nakosa raha ya kurudi Nyumbani ,ikabidi niingie bank nikope nimrudishie ndo tukawa na amani but roho inaniuma coz kaenda kuweka bank,
Daah mumeo mbinafsi sana miss, lakini haya yote hukuyajua kipindi cha uchumba?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,386
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,386 2,000
No kipindi tupo uchumba hakuwa anaonyesha hizo tabia,tulipofunga ndoa baada ya miezi kadhaa ndo nikawa nashangaa baadhi ya tabia ,mfano anaweza kufunga samaki mzima sato kama kulikuwa na kifunction kazini ,but akija nampashia kwa oven anakula pekee yake anamaliza namwangalia ,
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,023
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,023 2,000
mama kwani umepigiliwa misumali hapo.?
ndoa ya mateso sio ndoa. Usisikilize Yale maneno wazee wamevumilia mengi.
Atakuua huyo
 

Forum statistics

Threads 1,315,458
Members 505,275
Posts 31,859,077
Top