Nisaidieni, Nokia C 6 00 ninayoipenda ndiyo imeshakuwa kimeoo au... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni, Nokia C 6 00 ninayoipenda ndiyo imeshakuwa kimeoo au...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by trachomatis, Jan 17, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Touchscreen system kuna wakati inagoma,au unapobonyeza au kuhitaji icon ya chini,inakubali ya juu. Au kuandika meseji,unapobonyeza herufi m,n,o, inakataa inakubali d,e,f.. Je nini utatuzi wake..
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,247
    Likes Received: 4,139
    Trophy Points: 280
    c 6 zilifeli hizo simu ila watu bado munanunua tu, kaitengeneze mtafute mtu muuzie si simu ya kukaa nayo hio
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    jamani tusaidiane ina usumbufu unaokera nilikuwa sina haja ya kuislide ili kuitumia,lakini sasa bila kuislide siwezi kufanya lolote..
     
  4. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hata mimi huwa nina tatizo kama hilo ila ilikua nokia n97. Cha kufanya slide then nenda menu then settings, huko kwenye settings tafuta sehemu inasema 'pen calibration' fungua hapo then kuna steps zitatokea ambazo ni rahisi tu kuzifata. Ila sina uhakia kama 'pen calibration' utaikuta kwenye settings since nimekuelekeza according to nokia n97.but cha muhimu hicho fanya juu chini kwenye menu uipate sehemu ya 'pen calibration' na uopen
     
Loading...