Nisaidieni ndugu zanguni. Ninahonga pakubwa sana ,nakula padogo. Hii hali inanitesa

Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,430
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,430 2,000
Sisi wanaume πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜” tunahitaji kuonewa huruma na pia kuombewa sana. Imagine natoka nyumbani kwa mama chausiku. Naenda zangu kilingeni kupiga kazi. Huko napata 5000 kwa mbinde sana. Baada ya kubeba mizigo siku nzima.

Kinachoniumiza napata hiyo 5000 nahonga 4000 nakula 1000. Home watoto wameshindia uji wa chumvi tu.mchepuko anakula chips.nahonga pakubwa nakula padogo.

Roho huwa inaniuma sana naporudi home nina 800 maana 200 nlinunulia mihogo.lakini kesho tena inanitokea hivyo hivyo.najiuliza kwa nini nahonga pakubwa nakula padogo?

Nisaidieni mabaharia...nifanyeje hapo.


Baba Chau.

Kwa hisani ya Wamwiduka
 
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,485
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,485 2,000
Mkuu,baharia gani anakua mzembe kiasi hicho.....
Hamna namna endelea kupigika,hiyo ni laana ya watoto wako wanaoshindia uji wa chumvi....
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,073
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,073 2,000
Sisi wanaume tunahitaji kuonewa huruma na pia kuombewa sana. Imagine natoka nyumbani kwa mama chausiku. Naenda zangu kilingeni kupiga kazi. Huko napata 5000 kwa mbinde sana. Baada ya kubeba mizigo siku nzima.

Kinachoniumiza napata hiyo 5000 nahonga 4000 nakula 1000. Home watoto wameshindia uji wa chumvi tu.mchepuko anakula chips.nahonga pakubwa nakula padogo.

Roho huwa inaniuma sana naporudi home nina 800 maana 200 nlinunulia mihogo.lakini kesho tena inanitokea hivyo hivyo.najiuliza kwa nini nahonga pakubwa nakula padogo?

Nisaidieni mabaharia...nifanyeje hapo.


Baba Chau.
ww sio kabisa mabaharia hawako hivyo
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,876
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,876 2,000
Iyo nyimbo kaimba nani mkuu ??
Anasema
unapata elfu moja unakula miatatu,
unahonga miasaba we unakula padogo
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,701
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,701 2,000
Ni wale mabaharia fulani, walikua wanajarbu kuelimisha jamii
Iyo nyimbo kaimba nani mkuu ??
Anasema
unapata elfu moja unakula miatatu,
unahonga miasaba we unakula padogo
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,337
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,337 2,000
Sisi wanaume tunahitaji kuonewa huruma na pia kuombewa sana. Imagine natoka nyumbani kwa mama chausiku. Naenda zangu kilingeni kupiga kazi. Huko napata 5000 kwa mbinde sana. Baada ya kubeba mizigo siku nzima.

Kinachoniumiza napata hiyo 5000 nahonga 4000 nakula 1000. Home watoto wameshindia uji wa chumvi tu.mchepuko anakula chips.nahonga pakubwa nakula padogo.

Roho huwa inaniuma sana naporudi home nina 800 maana 200 nlinunulia mihogo.lakini kesho tena inanitokea hivyo hivyo.najiuliza kwa nini nahonga pakubwa nakula padogo?

Nisaidieni mabaharia...nifanyeje hapo.


Baba Chau.
Wewe ni baharia feki
1568235927928-jpeg.1204947
 
Captain

Captain

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
369
Points
500
Captain

Captain

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2019
369 500
Ngoja mabaharia wenyewe waje wakufundishe namna wanavyoishi mjini
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
97,984
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
97,984 2,000
Achana na UPUUZI wa kujiita baharia labda akili itarudi kichwani.

Sisi wanaume πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜” tunahitaji kuonewa huruma na pia kuombewa sana. Imagine natoka nyumbani kwa mama chausiku. Naenda zangu kilingeni kupiga kazi. Huko napata 5000 kwa mbinde sana. Baada ya kubeba mizigo siku nzima.

Kinachoniumiza napata hiyo 5000 nahonga 4000 nakula 1000. Home watoto wameshindia uji wa chumvi tu.mchepuko anakula chips.nahonga pakubwa nakula padogo.

Roho huwa inaniuma sana naporudi home nina 800 maana 200 nlinunulia mihogo.lakini kesho tena inanitokea hivyo hivyo.najiuliza kwa nini nahonga pakubwa nakula padogo?

Nisaidieni mabaharia...nifanyeje hapo.


Baba Chau.
 
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
934
Points
1,000
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
934 1,000
Wameimba jamaa wanaitwa Wamwiduka band.
Huu wimbo huwa umenichekesha
Iyo nyimbo kaimba nani mkuu ??
Anasema
unapata elfu moja unakula miatatu,
unahonga miasaba we unakula padogo
 

Forum statistics

Threads 1,336,303
Members 512,582
Posts 32,533,971
Top