Nisaidieni kwenye hizi Sms nimjibu nini..

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
g.jpg
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,629
2,000
Hahahahha ndio maana umri ulipofika nilioa kbs kwa ajili ya kuepuka upuuzi huu,hapo unaibiwa mkuu tafuta mwanamke wa maana uoe ufanye maendeleo.
 

HorsePower

JF-Expert Member
Aug 22, 2008
3,613
2,000
Mwambia na wewe bahati mbaya alipokujibu tu uka-misplace atm card yako hivyo utamtafuta ukiipata!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom