Nisaidieni kupata fundi wa jenereta....


bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Jamani ndugu yangu anasaka mtaalamu wa jenereta akamtengenezee imsaidie kipindi hiki cha umeme wa mgao! Ni jenereta ndogo ya matumizi ya nyumbani tu, kama wamfahamu mtu au una contacts zake tafadhali ni-PM au nijibu kwenye post hii moja kwa moja...

Nawasilisha
 
M

Meshacky

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
50
Likes
0
Points
0
M

Meshacky

Member
Joined Oct 19, 2010
50 0 0
Jamani ndugu yangu anasaka mtaalamu wa jenereta akamtengenezee imsaidie kipindi hiki cha umeme wa mgao! Ni jenereta ndogo ya matumizi ya nyumbani tu, kama wamfahamu mtu au una contacts zake tafadhali ni-PM au nijibu kwenye post hii moja kwa moja...

Nawasilisha
piga cm no 0732200494 au 0656898431 utapata msaada
 

Forum statistics

Threads 1,236,757
Members 475,220
Posts 29,267,901