Nisaidieni kuirekebisha laptop yangu jamani.


Bornvilla

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
925
Likes
21
Points
35
Bornvilla

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
925 21 35
Nikiweka modem ukikonekti tu inakata pia kanatokea kaalama usb, ukikaclick kanaleta baloon kanakwambia reset. Unafanya hivyo kisha zoezi linjirudia ukikonekti inakata tena. Nimejaribu nimeona kwenye ports zile serial universal bus moja wapo inakuwa na alama ya kushangaa ya njano . Nimejaribu ku ka unistall na kubootsafe lakini kila siku tatizo ni hilohilo. Kuna wakati unaweza kukonekti ukaingia net kwa muda hata nusu saa halafu ikakata tu ghafla. Hebu nisaidieni nmia ya kulitatua hili tatizo. Natumia dell latitude windows xp2
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Likes
7
Points
35
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 7 35
taja specs za computer yako.
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
ni pm tukutane nikutengeneze niandalie 20
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
ni pm tukutane nikutengeneze niandalie 20
toa ushauri akichemka atakutafuta tu kama kila mtu akitaka hela haina hajayakuwa na hii forum..
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
toa ushauri akichemka atakutafuta tu kama kila mtu akitaka hela haina hajayakuwa na hii forum..
Anachotakiwa kukifanya nikuwa na cd drive ya hyo laptop alafu afanye installation ya usb drive na ikigoma basi achange window ingine...au kama hana cd drive basi anaweza hata kudownload drive akafanya installation..ya usb drv na laptop ikapiga kazi kama kawaida
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
Anachotakiwa kukifanya nikuwa na cd drive ya hyo laptop alafu afanye installation ya usb drive na ikigoma basi achange window ingine...au kama hana cd drive basi anaweza hata kudownload drive akafanya installation..ya usb drv na laptop ikapiga kazi kama kawaida
hapo ndio umetoa msaada ikitokea kashindwa atakuPM tu usiogope..
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
We upo wapi? Ili nikuelekeze fundi aliyenisaidia mimi?
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424