Nisaidieni kuelewa, inakuwaje mtu anatrack msg zote za simu ya mtu fulani?

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,222
Points
2,000

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,222 2,000
Najua alternative moja tuu, kwenda au kutumia makampuni ya simu kutrack mawasiliano ya mtu fulani kwa sababu fulani. Je kuna technology nyingine? Kuna mtu nimemsikia analalamika sana kuwa kuna mtu anamletea taarifa ya kila msg anayoituma kwa watu, kiasi kwamba haoni tena umuhimu wa kutumia simu. Just help me know, na pia nimshaurije huyu mtu.
 

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,297
Points
2,000

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,297 2,000
Kuna programs unaweza kuinstal katika baadhi ya simu ambayo inatuma copy ya kila msg unayotuma kwa namba yoyote ile. So mshauri aifanye factory reset hiyo simu na kisha asiwe anampa mtu yoyote chance ya kuinstall software humo ndani au awe anatumia simu simple kama nokia tochi ambazo hazipokei program.
 

networker

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
576
Points
225

networker

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
576 225
kuna program nyingine ndio zinazo tumiwa sana na mashirika yakiserekali na polisi hawitaji kushika simu yako wakijua tu namba yako wana ona kila kitu unacho fanya kwenye simu yako hata kama ni facebook ,whatsup wana ona na ina record maongezi na na ina onesha location uliopo hata kama simu yako ni ya tochi.kwa hiyo software zipo sema kuzipata ni issue unless una jamaa wako kwenye hayo mashirika ndio anaweza kupa tena ni msala mkubwa akijulikana au una weza nunua
 

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,720
Points
2,000

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,720 2,000
Kuna watu wana nafasi ya kufanya mambo mengi sana. Hiyo ya factory settings ama formatting itasaidia. Pole yake.
 

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,351
Points
1,500

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,351 1,500
Unatuma barua na kumpa tarishi halafu bado waita siri,hata msomaji anasomewa barua wewe bado umeigonga muhuri wa Confidential na kuamini hivyo?labda ungeipeleka mwenyewe na mtumiwa akishaisoma muichome moto
Wewe upo Kigoma unamtuma mshenga airtel na voda wampelekee posa Kin'gasti yupo moshi halafu unadai ni siri...kalaghabhao
 
Last edited by a moderator:

sakasaka

Senior Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
187
Points
225

sakasaka

Senior Member
Joined Feb 20, 2012
187 225
Najua alternative moja tuu, kwenda au kutumia makampuni ya simu kutrack mawasiliano ya mtu fulani kwa sababu fulani. Je kuna technology nyingine? Kuna mtu nimemsikia analalamika sana kuwa kuna mtu anamletea taarifa ya kila msg anayoituma kwa watu, kiasi kwamba haoni tena umuhimu wa kutumia simu. Just help me know, na pia nimshaurije huyu mtu.
cheki hapa SpyBubble - Mobile Phone Spy Application Compatible with iPhone, Windows, Blackberry, Symbian and Android based Phones utaelewa vizuri!
 

Forum statistics

Threads 1,389,121
Members 527,846
Posts 34,017,499
Top