Nisaidieni jinsi ya kufika kwao makhirikiri


M

msikivuTz

Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
68
Likes
132
Points
25
Age
34
M

msikivuTz

Member
Joined Apr 17, 2011
68 132 25
Hi great thinkers, naombeni msaada jinsi nitakavyoweza kufika kwao makirikiri,
SABABU: mi ni mhitimu wa chuo kikuu nikiwa na degree ya sayansi ya wanyama (animal science and production), miaka yote serikali yetu imekuwa ikitangaza kuwa ina upungufu wa maafisa mifugo zaidi ya 7000, na rais alitangaza mwenyewe kuwa atakayehitimu degree ya aina hii apeleke application zake moja kwa moja kwa katibu mkuu wa wizara na atapangiwa kituo, cha ajabu application zangu zina miezi 2 bila majibu,
HITIMISHO: Najua hii ni serikali ya siasa zaidi, usikute hakuna u-serious wowote katika hili, nasikia degree ya aina hii inalipa Botswana hivyo ninaomba kama kuna mtu ana maelekezo zaidi jinsi ya kufika kule na kupata ajira anielekeze au kama una ndugu huko na unaweza kuni-connect naye anisaidie, ili tukazalishe mifugo bora huko ili rais (toka TANZANIA) akija ziara ashangae na kuomba sample ya kuleta Tanzania, alafu akiuliza nyie watalaam ni kutoka nchi gani atachibiwa TANZANIA…
KARIBUNI
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
M2 wangu miezi 2 tu uckate tamaa bana!! We vp wa2 wanakaa kitaa hata miaka miwili na zaidi.
 
T

themankind

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
40
Likes
5
Points
15
T

themankind

Member
Joined Jun 28, 2011
40 5 15
Hi great thinkers, naombeni msaada jinsi nitakavyoweza kufika kwao makirikiri, SABABU: mi ni mhitimu wa chuo kikuu nikiwa na degree ya sayansi ya wanyama (animal science and production), miaka yote serikali yetu imekuwa ikitangaza kuwa ina upungufu wa maafisa mifugo zaidi ya 7000, na rais alitangaza mwenyewe kuwa atakayehitimu degree ya aina hii apeleke application zake moja kwa moja kwa katibu mkuu wa wizara na atapangiwa kituo, cha ajabu application zangu zina miezi 2 bila majibu, HITIMISHO: Najua hii ni serikali ya siasa zaidi, usikute hakuna u-serious wowote katika hili, nasikia degree ya aina hii inalipa Botswana hivyo ninaomba kama kuna mtu ana maelekezo zaidi jinsi ya kufika kule na kupata ajira anielekeze au kama una ndugu huko na unaweza kuni-connect naye anisaidie, ili tukazalishe mifugo bora huko ili rais (toka TANZANIA) akija ziara ashangae na kuomba sample ya kuleta Tanzania, alafu akiuliza nyie watalaam ni kutoka nchi gani atachibiwa TANZANIA… KARIBUNI
Rafiki usikate tamaa,mbona bado mapema sana? people wanakaa miaka kadhaa hawajapata kazi za fani zao,hebu jishikize kwa kitu chochote simple wakati unasubiri utajibiwa tu
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
232
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 232 160
Kuna wataalamu hapa SUA wanafanya kazi kama hizo kwanini usiombe nafasi pale, jaribu tu mkuu Mungu wetu ni mwema utapata usikate tamaa.
God is good, all the time!
 
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
Usikate tamaa, kitaeleweka tu!
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,492
Likes
624
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,492 624 280
Jamani, asikate tamaa kwa nini? Kwa nchi makini alitakiwa kuwa amepata kazi kabla hata hajahitimu. Amehitimu masomo ili akafanye kazi siyo akake benchi.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,690
Likes
23,690
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,690 23,690 280
Unahitaji Ng'ombe wangapi? fedha kiasi gani< eneo ekari ngapi, kwa uchache wa kuanzisha shamba la mifugo kwa faida? naweza kutoa msingi unaohitajika kukiwa kuna data kamili. Faida nusu kwa nusu baada ya gharama zote. Jee. Unaweza? au bado unahitaji uajiriwe ili upate ujuzi wa ziada? Ni PM lama unaweza kuanzisha hii biashara from grass roots.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
Utafanikiwa tu,usikate tamaa.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Ni PM nikupe mchongo ila ni porini!kama we ni sharobaro hutapaweza..panahtajka m2 alye nia na kazi kweli kweli.
 
P

PREATY GIRL

Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
P

PREATY GIRL

Member
Joined Sep 23, 2011
5 0 0
Unahitaji Ng'ombe wangapi? fedha kiasi gani< eneo ekari ngapi, kwa uchache wa kuanzisha shamba la mifugo kwa faida? naweza kutoa msingi unaohitajika kukiwa kuna data kamili. Faida nusu kwa nusu baada ya gharama zote. Jee. Unaweza? au bado unahitaji uajiriwe ili upate ujuzi wa ziada? Ni PM lama unaweza kuanzisha hii biashara from grass roots.

Mimi Nina degree ya wildlife science naomba aniajiri kama range land manager, kama una fund yakutosha unaonaje tuka anzisha zoo au ranche au garden ya mboga za majani, matunda, tukafuga kuku wa mayai na nyama pamoja na ngombe wa maziwa, tuka anzisha na mabwawa ya samaki tukawa tuna sambaza product zetu kwenye mahotel makubwa.na viwandani kam cha azam etc.au tuka anzisha tour company nahiyo mipango ila tatizo ni capital. unaweza ukanicheki sazukha@yahoo.com
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
umewatamani wale wadada wa mahkirkhri nini? nenda ubalozini ukaombe visa.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
thethetehteh! jamani jf mnanipa raha za dunia mie!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,690
Likes
23,690
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,690 23,690 280
Mimi Nina degree ya wildlife science naomba aniajiri kama range land manager, kama una fund yakutosha unaonaje tuka anzisha zoo au ranche au garden ya mboga za majani, matunda, tukafuga kuku wa mayai na nyama pamoja na ngombe wa maziwa, tuka anzisha na mabwawa ya samaki tukawa tuna sambaza product zetu kwenye mahotel makubwa.na viwandani kam cha azam etc.au tuka anzisha tour company nahiyo mipango ila tatizo ni capital. unaweza ukanicheki sazukha@yahoo.com
Mojamoja basi, ya mabwawa ya samaki nimeipenda. Atawasiliana na wewe business manager wangu.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
FF una nini wewe??? au unaka-RUZUKU kutoka Igunga???
 

Forum statistics

Threads 1,235,549
Members 474,641
Posts 29,226,540