Nisaidieni jamani.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jamani..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Dec 5, 2010.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Nauliza,ni msimu gani ticket za ndege huwa zinashuka kuliko wakati wowote ule kwa maana nimekwenda kwenye shirika moja kwa ajili ya kupata ticket yakwenda TZ, kwa ajili ya x-mas wiki moja nauli waliyoniambia 2.3M wakati huwa natumia 1.4M nauli,sasa nimeaharisha mpaka nauli pale zitakaposhuka.sasa ni msimu gani nauli huwa zinashuka kuliko wakati mwingine wote..ili niweze kwenda kumuona mama watoto wangu kwa wiki moja.sababu nimemisss sana.
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    jee upo nchi gani?kwa kipindi hiki kwa sababu ya x.mas ticket zipo juu kwa kweli.
     
  3. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uwe unaangalia nauli kwenye internet mara kwa mara, kushuka kwa nuli hakutabiriki, ila kama ukiwa unachek mara kwa mara utaona kuna wakati nauli zinakuwa chini na wakati zinakuwa juu! Hapo ndo utaamua ni lini utasafiri.
    Pili chek nauli kwa mashirika mbalimbali ya ndege maana yanatofautiana. Mengine ni nafuu kidogo na mengine ni Gharama sana.
     
Loading...