Nisaidieni jamani natafuta chuo cha Kusomea ICT kwa TV na Radio


KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
968
Likes
91
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
968 91 45
Wana wa JF mambo vp? Natumai hamjambo.Tafadhalini sana naombeni msaada wenu wa kimawazo kwa wanaofahamu kwa hapa kwetu Tanzania ni wapi nitakapopata elimu juu ya maswala ya mawasiliano ya satelite hasa kwa upande wa Radio Televisheni na intaneti.
Nianayo hamu sana ya kuyafahamu mambo hayo
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Nenda veta mkuu.
 
F

FEK

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
F

FEK

Member
Joined Jun 4, 2011
7 0 0
Mkuu hata mm naisaka sana hiyo kitu but pale dit kuna short course inaitwa communication system design still naifuatilia
 
F

FEK

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
F

FEK

Member
Joined Jun 4, 2011
7 0 0
contents zake ni integrated network design(fibre, VSAT and WiFi technology) ,site knowledge/survey, site implementation device and tools, Network implementation,Network Maintenance na Field work.
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
968
Likes
91
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
968 91 45
Mkuu hata mm naisaka sana hiyo kitu but pale dit kuna short course inaitwa communication system design still naifuatilia
<br />
<br />
Mkuu hiyo short course inaghalimu muda gani na gharama yake ni sh ngapi?.Pia tofauti na hapo hakuna? Chuo kingine?
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
47
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 47 145
Hii ndio kweli elimu, watu wanaangalia soko then wanaenda kutafuta course tena kwa kuangalia course contents. Sio watu wanaenda kichwakichwa tu.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Mkuu jaribu Rusia, China, Japan na Korea. Kumetulia sana. Bongo labda kama matokeo yako siyo safi sana ndo inabidi ukomae kibishi kibishi ila unaweza kuishia kupata stress tu hata hayo maujuzi usiyapate bongo. Kama uko tayari tuanze mchakato wa kukutafutia mazaga zaga ya nje uruke fasta mwakani january huyoo unapiga lugha kwanza mwaka mzima.
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
968
Likes
91
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
968 91 45
Mkuu jaribu Rusia, China, Japan na Korea. Kumetulia sana. Bongo labda kama matokeo yako siyo safi sana ndo inabidi ukomae kibishi kibishi ila unaweza kuishia kupata stress tu hata hayo maujuzi usiyapate bongo. Kama uko tayari tuanze mchakato wa kukutafutia mazaga zaga ya nje uruke fasta mwakani january huyoo unapiga lugha kwanza mwaka mzima.
<br />
<br />
Mkuu uwezo wa kwenda nje sina mimi naulizia vyuo vilivyopo hapahapa kwetu bongo
 
F

FEK

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
F

FEK

Member
Joined Jun 4, 2011
7 0 0
<br />
<br />
Mkuu hiyo short course inaghalimu muda gani na gharama yake ni sh ngapi?.Pia tofauti na hapo hakuna? Chuo kingine?
Ni laki tano mkuu na ni 4 weeks(96 hours), apart from dit sijajua chuo kingine college nyingi za ict tz hazina course za telecom.
 
F

FEK

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
F

FEK

Member
Joined Jun 4, 2011
7 0 0
Wana wa JF mambo vp? Natumai hamjambo.Tafadhalini sana naombeni msaada wenu wa kimawazo kwa wanaofahamu kwa hapa kwetu Tanzania ni wapi nitakapopata elimu juu ya maswala ya mawasiliano ya satelite hasa kwa upande wa Radio Televisheni na intaneti.
Nianayo hamu sana ya kuyafahamu mambo hayo
Mkuu ka naeza pata contact zako itakua poa sana kuna mambo za kuarrange kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,214,043
Members 462,499
Posts 28,499,545